Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi ni W. nimempata P. je kinyota tunaendana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WJN, Feb 9, 2011.

  1. W

    WJN Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba ushauri wenu watabibu wa masuala ya nyota.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuna baba anaitwa Mzizimkavu huyo anaweza kukusaidia zaidi
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,073
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Huyu atakuletea mafanikio makubwa sana katika maisha yako ya kila siku. Kazini utapandishwa cheo na kupewa madaraka makubwa sana na ndoa yenu itashamiri sana na mtaishi kwa furaha kubwa sana na kujaliwa watoto wa kike na wa kiume, na zile biashara zako pia zitazidi kuongezeka na kukuingizia faida kubwa sana. Muoe huyo P haraka sana maana nyota yako na yake zinawaletea wote wawili baraka kubwa sana LOL! I am just joking my dear..... nadhani ingekuwa vizuri kwenda kumuona yule mnajimu maarufu wa Afrika ya Mashariki kwa jina Sheikh Yahya Hussein ili akusaidie.

    No One - Alicia Keys | Music Video | VEVO
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145


    Hahahha bado kidogo nije nikuone kwa utabiri wangu :sick::sick::sick:
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    mjina yanasaidia katika kujua hizo nyota lakini hayaweki perfect kwa sababu mara nyingi mtu anakuwa na jina zaidi ya moja
    Weka hapa tarehe na miezi yenu mliozaliwa ili ijulikane kama mna nyota gani, na tutaanzia kutokea hapo
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,073
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280

    Hahahahahahahaha We njoo tu lakini ujitayarishe unaweza usiondoke tena hahahahahahahahah

     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Kawaone watabiri wa nyota kama Shehe Yahya!
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Hahha tutaona kama MR na BAK inaweza shahibiana :coffee::coffee::coffee:
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh ivi kuna bnadamu bado wanaamin u upupu?
     
  10. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mwe huku kuna waganga wa kienyeji kumbe nimeota mafanikio ni makubwa kati ya hizo herufi mbili,...usijaribu asilani kumuacha huyo utapata mikosi maisha:coffee:
     
  11. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mambo ya herufi sijui kama yanamatter. Watu wengine hubadili majina yao, je hapo inakuwaje?
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapa umeniacha hoi duh
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Amelaaniwa mtu yule amtegemea mwanadamu.
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jibu lako nimelipenda
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Na wengine wana majina zaidi ya moja, la ukoo na haya majina mengine.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wengine wakiwa hapa wanawachana waganga, lakini in real life wanawatembelea kama kawa, na ofisini kwao wametundika condensers~!
     
  17. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    fanya mambo yako-achana na mambo ya nyota,yatakuja kupeleka pabaya,kuna ndoa zimetulia kwa muda mrefu sasa na hawajawai ku-consider umuhimu wa njota
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    na huyu jamaa nasikia yumo humu ndani,..subiri kidogo atakuja,kwan kwa sasa yupo ikulu ana maongezi na mkuu wa nchi kuhusu mambo ya jana kule mjengoni dodoma.
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh hivi haya mambo ya nyota yana ukweli jaman
     
  20. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nyota zinaonyesha kuwa p anakupenda sana na mtaoana,,, na baada ya kupata mtoto wenu wa pili ,,,p atarudiana na mpenzi wake wa zamani, ambapo mtafarakana na utamsamehe na mtaishi kwa raha mstarehe...
     
Loading...