Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mimi ni supplier wa building materials kama mawe mchanga,mawe ya tanga matofali mbao nk

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by GODFREY MELECKZEDECK, Oct 26, 2012.

  1. G

    GODFREY MELECKZEDECK Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwa huduma za materials ya ujenzi kama mchanga, mawe,mbao, matofali,nk wasiliana nami kwa namba 0768877559 tupo mkoani arusha na tunafanya kazi nchi nzima
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Upo mkoa gani???? Hebu vutia tangazo lako kwa kusema nini hasa unauza na offer zake kama zipo.
     
  3. G

    GODFREY MELECKZEDECK Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    soma vizuri kaka utaona mkoa na juu ya gharama ni pale utakapohitaji
     
  4. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Niko dar, naweza kupata interlocking blocks? Bei ikoje?
     
Loading...