Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi ni mwajiriwa wa serikali; Sheria inasemaje nikitaka kugombea udiwani, ubunge..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Aug 26, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Naomba wanajamvi walio na uelewa wa kisheria, kama mimi ni mwajiriwa wa serikali na nataka kugombea nafasi ya kisiasa, kama uenyekiti wa mtaa, udiwani, ubunge au uraisi, sheria inasemaje. Je, nitalazimika kuacha kazi? Na kama kuna kuacha kazi, inaanzia wapi, wakati tu wa kura za maoni, wakati wa kugombea au nikishashinda? Naomba mwenye ujuvi wa hilo anijulishe...
     
  2. D

    Dick JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hauko serious, muda huuuuuuuuu!
     
Loading...