Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi ni mgeni, ni fahari kuwa hapa

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kazawadi, Sep 8, 2010.

  1. K

    Kazawadi Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la kujivunia kujiunga nanyi waungwana, natumaini ni muda muafaka.
     
  2. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu sana
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    karibu sana jukwaani.
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Karibu..........kuna wahafidhina na waliberali cjui utakuwa upande gani....au utakuwa mpatanishi?.......
     
Loading...