Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Mimi ni Masiha Nimeletwa Kuiokoa Dunia'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Jul 20, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    David Shayler hali yake ya zamani kushoto na alivyo hivi sasa kulia Monday, July 20, 2009 1:50 AM
    Afisa wa zamani wa shirika la Ujasusi la Uingereza M15 ambaye aliachishwa kazi miaka 6 sita iliyopita ameamua kuwa shoga na kuvaa nguo za kike huku akijitangaza kuwa yeye ni Masiha ambaye ameletwa kuja kuiokoa dunia. Kwa miaka 10 iliyopita David Shayler (40) alikuwa ni afisa anayeheshimika sana katika shirika la ujasusi la Uingereza M15, lakini baada ya kuachishwa kazi miaka sita iliyopita Shayler ameamua kuwa shoga na hivi sasa anajiita Masiha ambaye ameletwa kuikoa dunia.

    Shayler ambaye hivi sasa anaishi kwenye nyumba moja kwenye kijiji cha Abinger Hammer, Surrey pamoja na kundi la wafuasi wake, amejibadilisha mpaka jina na kujiita "Delores Kane" na huvaa vimini na wigi na hujiweka matiti ya bandia kifuani.

    "Nimegundua kuwa mimi ni Kristo na nipo hapa kuiokoa dunia. Mwaka 2012 unatabiriwa kuwa ndio mwisho wa dunia".

    "Kazi yangu ni kuwaonyesha watu nini cha kufanya mwisho wa dunia unapokaribia. Kama ilivyokuwa kwa Yesu mimi pia nilifungwa jela na kuadhibiwa ili niwe mwokozi wa watu" alisema Shayler.

    Shyler alizusha mtafaruku baada ya kudai kuwa Yesu naye alikuwa ni shoga na ndio maana na yeye ameamua kuwa shoga.

    Shyler alisisitiza kuwa yeye kwa kushirikiana na wafuasi wa kundi lake wataiokoa dunia hii ambayo inaelekea kufikia mwisho wake mwaka 2012.

    Shyler anakumbukwa kwa mtafuruku mkubwa aliouzusha baada ya kujiunga na kundi la wahanga wa shambulizi la septemba 11 nchini Marekani linaloitwa 9/11 Truth Movement, na kuwaambia wafuasi wake kuwa shambulio la mwaka 2001 lilifanywa na serikali ya Marekani na kuongeza kusema kuwa ndege mbili zilizoyagonga majengo ya Twin Towers zilikuwa ni mabomu yaliyofanywa yaonekane kama ndege kwa kutumia teknolojia ya hologram.

    Shyler hivi sasa amefungua tovuti yake "I am Messiah" ambayo ndani yake anaelezea imani zake na mawazo yake ya kuikoa dunia.
    http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=2557494&&Cat=2
     
  2. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kaazi kweli kweli katika muongezeko wa mabaradhuli.
     
  3. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siku hizi za mwisho tutaona nakusikia mengi.Mchafu na azidi kuwa mchafu,mtakatifu na azidi kutakaswa
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hakika hizi ni siku za Mwisho.

    Eeh Mola tunusuru sisi na vizazi vyetu pia.
     
Loading...