Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi ni CUF mpaka kufa sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makaimati, May 24, 2011.

  1. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni CUF mpaka kufa sasa

    Posted on May 24, 2011 by zanzibaryetu


    [​IMG]


    Mmoja wa wanachama wapya wa Chama Cha Wananchi (CUF) akionesha kadi yake baada ya kujiunga rasmi na chama hicho muda mfupi baada ya kufunguliwa tawi la chama hicho katika jimbo la Donge wiki hii, jimbo lenye upinzani mkubwa kwa vyama vyengine vya siasa. Mwanachama huyo ni miongoni mwa wanachama 105.jimbo la Mwakilishi wa muda mrefu Ali Juma Shamhuna ambalo limekuwa likilalmikiwa kwa muda mrefu kutoana na kuminywa demokrasia kwa kuwanyima fursa vyama vyengine kuendesha shughuli zake katika jimbo hilo. CCM ndio pekee waliokuwa wakiruhusiwa kufanya mikutano yake ndani ya jimbo hilo.
     
  2. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama kawaida, islam halisi!!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hongera zake afadhali katoka MAGAMBANI!
     
  4. Z

    Zaitun New Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtu mmoja,kwani cuf ni waislam?at least hata jimboni kwa shamhuna
     
  5. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Kama ametoka CCM akaenda CUF hakuna alichofanya.
    Nisawa na kutoa kitu mfuko wa kulia wa suruali kuhamishia mfuko wa kushoto.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa hiyo ukiwa Chadema then mkiristo sio kawaida wabongo bwana na siasa zao sijui kama tutafika
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,811
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Safi sana kuikataa ccm ni hatua muhimu kuelekea kuwa huru.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    kwani CUF ni chama cha upinzani?
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sioni tofauti ya CUF na CCM!
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni sawa na kuhama mtaa mmoja kwenda mtaa mwingine
     
  11. k

    kamimbi Senior Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF si lolote kwani ni CCM ileile, mala zote ungesema hata TLP au chama kingine, fanya hima kabla hujafa uhama huko:pound::pound::pound::pound:
     
  12. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umesahau ile ya, kashinda ccm tumeshinda sote..
     
  13. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "kama kawaida, islam halisi"!!
    siyo issue kuingiza interests za kiimani humu
     
  14. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CUF zamani bwana lakini leo CCM na CUF sawa na shati na vifungo hawatokani!
     
  15. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uislam hapa unahusika vipi? Udini utawamaliza nyinyi.
     
Loading...