Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi ni Chadema na Ninaungana na CUF Feb 7 "Kupinga Dowans na Rights of Tanzanians"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Feb 3, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wengi tumesikia CUF wanaandamana Jumatatu, Feb. 7, 2011. Kushangaza ni kwamba wengi wanachama wa Chadema hatujui kuna hili tukio muhimu kwa nchi. Malengo ni makubwa hapa na hasa hii siku ili Tuonyeshe Jinsi Gani Kikwete na CCM Wanavyo Kiuka Haki za Binadamu na Kuvunja Sheria za Watanzania. CUF na Chadema wote tunapigania haki za Watanzania ingawa kuna tofauti ya jinsi kupata hizi solutions. Ni kweli tofauti zipo ndio maana vyama vinamisimamo tofauti. CUF na Chadema na hata TLP na NCCR wote ni wapinzani wa CCM na kinachoumiza ni hapo baadhi ya wanachama wa hivi vyama kutafuta solutions kwa kushirikiana na hawa wezi-CCM. Ushauri wangu ni huu "Tujifunze Egypt na Tunisia Wapinzani Wameweka Tofauti zao Pembeni ili Kumwondoa Mubarak na Chama Chake Serikalini" Egypt wana Tahrir Square na Sisi Tutengeneze "Mapinduzi Square Mnazi Mmoja". Nipo Pamoja na CUF au TLP au NCCR kwenye maswala ya Rights of Tanzanians na War on Mafisadi.

    "Dowans na Matokeo ya NEC ni Symbols of Abuse of Power and Human Rights"
     
  2. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hilo cuf wamejitahidi naungana nao kabisa
     
Loading...