Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eliphaz the Temanite, Mar 2, 2012.

  1. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,464
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 48
    ........umeme wa uhakika! That is the sickest joke! Nimesikia sasa hivi kwenye gari wakati naenda kazini, it made me sick to my stomach! The last two weeks ni kama mgawo wa umeme umerudi. Kuna kitu TANESCO hawatuambii right haiwezekani kila siku wiki mbili sasa umeme unakatika kila siku kwa masaa 6-12.

    Jamaa bila hata chembe ya aibu anatuambia dinia yako 2012 chagua umeme wa uhakika! do we have that option anyway? How? & where?
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,255
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 48
    Kweli hii ni dhihaka kwa Watanzania!
     
  3. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Kazi kweli kweli!
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 11,554
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 83
    Mkuu mbona uko fast hivyo!! Tangazo linaisha nawe unatoka hewani; kama unaendesha basi umebanwa kwenye foleni.

    Tuwaambie Clouds wasilirushe hilo tangazo kwa kuwa linadhalilisha. Linadhalilisha kwa sababu halina chembe hata moja ya ukweli. Chagua umeme wa uhakika; labda wa jua!
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,130
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Kinachokushangaza ni nini kwa serikali ya Tanzania na watanzania? Mangapi ambayo serikali na CCM wanayasema ambayo hayana hata dalili ya mwelekeo? Hii nchi kila kitu tambarare tu, watanzania wenyewe ndiyo hao hata wakinenewa uongo mbele ya macho yao hawana hata ubavu wa kupinga au kuuliza juu ya huo uongo. Ni nini kitamzuia tapeli kama Ngeleja kuongea chochote kinachokuja akilini mwake?
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,848
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Tanzania kama nchi tuna matatizo lukuki - na hili ombwe la uongozi ndo kinara. Sijui ni kwa kigezo gani rais alitumia kumteua huyu mwanasheria anaongoze wizara ya nishati na madini, mtu ambaye hawezi kukwambia chemical composition ya uranium ni nini.

    Besides, Tanzania kama nchi kubwa kuliko zote East Africa tukiwa na kila resources za ku generate umeme we have been lagging behind other East African countries in terms of development.

    POLITICIANS in the helm are the main cause of this, tuwalaumu. Hawana lolote wanalofanya zaidi ya kujilimbikizia mali wao, jamaa zao na marafiki.
    William Ngereja is not an exception, he is a young man sailing in a wrong fishing boat. Kazaliwa Ziwani anaelewa kwamba anakokwenda siko. ILA ATAFANYAJE?
     
  7. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,464
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 48
    Kabisa I was puzzled and I just wanted to let it out! and it makes very angry!
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 15,169
    Likes Received: 1,368
    Trophy Points: 113
    Nchi inayoongozwa kiujanjaujanja huzalisha viongozi legelege.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,846
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 38
    It's because he has lost touch to Tanzania... He is busy entertaining himself
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,270
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 48
    NASHANGAA HADI ****** JUZI anahutubia Taifa hakuthubutu kuongelea hili tatizo lililoanza kimyakimya...
    Hawa mabwana wanaishi by hopes and dreams kuwa mvua zinazoanza zitajaza mabwawa fastafasta!..
    Sasa hizi njia za dharula za Megawati60, 100, 75, 120,,55 zinapeleka wapi umeme?
     
  11. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,464
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 48
    TANESCO shamba la bibi, dharula hizo ndio makusanyo ya wanasiasa! Sijawahi sikia mpango wa kununua Generator hata siku moja!
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,566
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuweni na subraa,mvua zimeanza kunyesha kila mahali hapa nchini mwetu na hivyo visima vitajaa na umeme utapatikana.Dunia yako,chaguo lako.,
    lingekaa hivi hilo tangazo.
     
  13. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 1,592
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 48
    Nilifikiri tatizo la umeme ni hapa kwangu tu.Kumbe ni mgao wa nchi nzima?
    Nilitaka kushangaa mbona mgao umekawia sana mwaka huu!!
    Nilishakuzoea sana mgao nilikumiss sana.Karbiu tena nyumbani.
     
  14. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 908
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hutaki akudanganye? Unataka shamba liote nyasi?

    Kama unataka ukweli, hama TZ. Kwa uhakika umeme upo wa kutosheleza. Lakini ni lazima uzimike ili wewe na mimi tuanze kufikiria tatizo la umeme na tusije tuka anza kuzungumzia madhambi mengine ya siri kali. Si Unajuwa............!!!!

    Back to square one.
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 11,554
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 83
    Mkuu inaonekana siku hizi kunyesha kwa mvua hakuna uhusiano na upatikanaji wa umeme!
     
  16. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,213
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Sipendi hiyo kauli yao,serikali nzima imehamia clouds kusema huo msemo!shame on them
     
  17. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,901
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Hapa kuna Virus bado anatafuna na hawajaona ni kwa nini kero zinakuja na wanaziweka kimya kimya baadae wao kwa wao wanaanza kutoa taarifa tofauti kila kiongozi kama ilivyo kawa kwa serikali ya jk.Wanatoaga maelezo kila mmoja kivyake kama vile wameamka vyumba tofauti...Pepo la Jairo bado linaitafuna wizara mpaka JK aseme neno...
     
  18. yakowazi

    yakowazi JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    dunia yako chagua MABADILIKO achana na akina ngeleja kama unataka UKWELI:flypig:
     
  19. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,164
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo clouds,we hujui hata Baba Riz alikodishwa kurekodi tangazo la clouds seuze mr.megawatt,hamuwezi kuambiwa ukweli kama hampendi kuusikia,nyie mnapenda Blablaa na size yenu ni huyo mzaliwa wa msoga na disco danser wa zaman wa lango la jiji pale magomeni!!
     
  20. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,516
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 63
    Hamjawajua vizuri mawaziri wa JK. Karibu wote ni wale wale anaowasema Masaburi kuhusu kufikiri
     
Loading...
Similar Threads - Mimi naitwa WILLIUM Forum Date
mimi naitwa Leila Rashid a.k.a Malkia Habari na Hoja mchanganyiko May 25, 2012
JK; na mimi ujue naitwa Muhando Habari na Hoja mchanganyiko Jun 3, 2010

Share This Page