Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mimi naitwa Leila Rashid a.k.a Malkia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, May 25, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mdada anatangaza tangazo la uzaz wa mpango huku akijiita mke wa pil wa mfalme(mzee Yusuph).kumbe uzaz wa mpango ni kwa wakina mama tu...
    Jiamini
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Mh, ngoja waje wafuasi wa sera ya kila mtoto anazaliwa na gunia la pesa (riziki yake).
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    we mkuu ulitaka iweje...?! ....
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ni upuuzi kuwekwa kwene tangazo ili hali ni muhanga wa ndoa ya mitala ambayo inawatoto zaid ya wawil so sidhan kama anafikisha aujumbe kusuduwa hapo.
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tangazo lile lipo ilimladi tu,. Matangazo mengine hayaendani na ukweli
     
  6. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ukweli kwamba jamii ninyi za kitanzania zinachukulia mwanamke ni mtu wa kuendeshwa na mwanamme anavyotaka kwa kutumia tangazo hilo linamuonyesha mwanamke mtu ambaye ana maamuzi juu ya familia aitakayo ambayo hata kuwa na uwezo wa kuwa hudumia.Ni hivyo ni navyo fahamu.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    si bora huyo......

    Leo nimeona tangazola model, akiwa na remtula, na magauni yao ya harusi hajaolewa, ana mpenzi, anatarajia kuwa na familiaa hivyoameanza uzazi wa mpango mapema kuoanga familia.....

    Sijaelewa kama walikuwa wanatangaza uzazi wa mpanho au line ya nguo za harusi......

    Inakuaje mtu hana mtoto ameanza uzazi wa mpango.......

    Anyway sijui ulaji wa nani huu.... Nikiliona tena hilo tangazo nitasikiliza jina la model vizuri
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kawekwa baba'ke Banana, anasema ana watoto watano wa nje ya ndoa. Hamshangai hilo, mnashangaa mtu yuko kwenye ndoa kihalali?
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu rekebisha sio mkuu wa pili ni mke wa kwanza aka mke mkubwa
     
  10. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Mkuu Mbako hebu rudia kusikiliza vizuri hilo tangazo.

    Nafikiri atakuwa anasema ni Mke halali wa Mzee Yusuph ... na sio Mke wa Pili.

    Sasa kuna kamsemo kanasikika mitaani siku hizi watu wanasema ... eti fulani ni mke halali wa fulani! ... nafikiri ungeuliza tulijadili hili
    .
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,000
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    Mke wa pili au anasemaga mke ,mkubwa ?
     
  12. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimelisikiliza vzuri, huyu bmdada anajiita yeye mke mkubwa wa mfalme...akimaanisha mfalme ako na wake wengn.hoja yangu ikawa kwamba,je uzaz wa mpango unawahusu wanawake tu?
     
  13. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Je na yule kiongozi fulani aliezaa na mke wa mtu bila kuoa i(anaitwa MCHUMA WAKE) inakuwa vipi hapo? tena ni kiongozi wa dini hapo hapo anatarajia ............ si afadhali huyo ni mke wake wa pili kihalali na bado ana nafasi ya kuongeza wengine wawili bila khofu, hvi wewe inakuuma nini? alieoa wake wawili na yule anazini nje na kuzaa watoto WA HARAMU ambao baadae wanakuja kuziba rizki za wale watoto halali pindi baba anapokufa inakuwaje hapo uzazi wa mpanho umekamilika?
     
  14. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Swali hilo muwaulize walotayarisha kipindi, na je yule flora mbasha mbona hamumsemi? anaejitakama kwamba YEYE AMEPANGA ! hivi kweli Bin adam anaweza kujipangia ? makubwa haya !
     
Loading...