Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MIMI NAHITAJI MABADILIKO NDANI YA NCHI YANGU je WEWE?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mosachaoghoko, Jul 17, 2012.

  1. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua kuwa mabadiliko ya kweli yataletwa na mimi mwenyewe kwa kushirikiana na wewe je uko tayari kufanya mabadiliko kwa lengo la kuokoa Taifa na kizazi hiki na kijacho
     
  2. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko tayari
     
  3. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hebu elezea zaidi kidogo. Labda una idea. Wazungu wanasema "You might be on to something..."
     
Loading...