Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi na yeye nani zaidi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by promiseme, May 27, 2012.

  1. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Habari za Weekend wana MMU,
    Kuna swali nimelisikia jana wakati tuko kwenye party kuna jamaa alikua ana muliza mpenzi wake"Eti nani zaidi kwenye
    sita kwa sita mimi au hao walio pita mwanzo? nilimuona mwehu mwanamke nae akajidai haelewi sababu X wake alikuwepo
    akajitia nasikia mvua zitakua zinanyesha kama zile zilizoharibu nyumba za kigogo nilichekaa mpaka basi,
    sasa nikajiuliza ivi bado wapo wanaume wanaipenda kujifananisha au wanakua na uhakika gani kama wao ni zaidi kwenye
    mambo flani? wenzangu wana MMU ivi mshawahi kupitia watu wenye tabia kama hizi?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh, Huyo dada sasa company ya mtu kama huyo anaitakia nini......unless kuchuna na kusepa lakini jamaa hafai. Ukishadanganywa ndio iweje...
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jibu lilikua rahis tu wewe dio bora
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyo mwanaume ni bwe.ge kabisa, matatizo mengine kwenye mapenzi huwa watu wanajitakia, sasa mfano angempa white mfano angeambiwa wewe ni mchomvu wa mwisho kulinganisha na ma X wangu wote waliopita, tena una kidudu kidogo, angefanyeje?
     
  5. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh....
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Lazima ukisifie kibanda kinachokukinga na mvua hata kama kinavuja,au siyo?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Iwe kweli au si kweli angemsifia aliyenae. Hamna haja ya maneno mengi.
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh! mie ningemwambia funika kombe mwanaharamu apite,na hasa watu wanao uliza haya wanakua hawajiamini na chululu zao kama pipi yakifua ukikohoa imetoka.....
     
  9. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimemshangaa na yule X wake akajifanya kama hakusikia nilimuona bwage yule mkaka .
     
  10. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamaa alikua anajishaua na ma offer anasema pesa ipo mtumiaji tuu hakuna mie sina mbavu.
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    jamaa alikuwa anajua kwamba X wa g/f wake yupo hapo kwenye eneo la tukio? all in all, jamaa ana akili ya panzi kabisa
     
  12. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    teh teh teh shosti umenikumbusha hayo maneno ya salon ikiwa kama pipi yakifua hata mie basi nasamehe......
     
  13. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Anajua ndio mana alikua anajishaua yani kalipa bill kama laki 4 manake alitaka ajulikane yeye nani,mara kaenda kutunza
    na anatoa wekundu wa msimbazi tuu akifika anazirusha pesa kwa ma stage show.
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    basi hajiamini na yuko insecure... anadhani njia pekee ya ku-boost ego na kujenga confidence ni kutumia hela
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    angemwambia wewe ni zaidi, sijui kwa nini hatukukutana mapema
     
  16. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mambo mengine ukiuliza unajionesha ulivyomjinga na akili ndogo
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyo mbona hajiamini
     
  18. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yani we acha tu ! hata harakati zake zinaonyesha hajiamini mara kamuita muudumu anamuliza unanijua mie nani haya chukua hela ukanywe supu kesho manake wanakupa bia bila hela ya supu..mieeeee sinambavuuuuu.
     
  19. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    loh huyu sijui wawapi? kama mie hiyo sehemu wala sikai yuko mwenzangu hat akama alikua ningesikia kichefuchefu...
     
Loading...