Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi na Pinda Pete na chanda

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kakke, Jun 27, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,713
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmhhh, Pinda hapo siyo siri kapinda kwelikweli. Mkono wa binti umeminywa kwelikweli.
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Liwe na liwalo Dr Steven Ulimboka kafanyiwa Unyama< Mh Pinda tupetafsi tusiyoijua juu ya hili now hakuna atakae kutetea ni lazima ujiuzuru 2
     
  4. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanafiki hawa
     
  5. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kimwana anajuwa kwa mtindo huu wa kubadilishwa mawaziri kila kukicha lazima apange safu!
     
  6. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hivi wadanganyika mpaka lini tutatawaliwa na familia zile zile hivi wadanganyika tuko milioni arubaini kweli familia hizi za nyerere kawawa mwinyi kikwete mnauye ndio wana maarifa kuliko wadanganyika milioni arubaini?
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Ukifatilia kwa makini utagundua leticia nyerere hana hata chembe ya udugu na nyerere.
    Hao wengine umepatia, hebu fanya research ndogo tu.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. B

    BUBE JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani mfumo unawafanya watu kudhania kuwa uongozi ni wa kurithi badala ya kupiganiwa. Kwa bahati mbaya mfumo haujakaa sawa kwa watu wote, na hasa endapo unatokea familia masikini lazima uwe na mtoto wa familia ya kiongozi wa zamania akushike mkono au tajiri akubebe ndo utoke,,,,otherwise inaweza kukugharimu jasho la damu (sisemi kuwa haiwezekani) mpaka kupata (kutoka) uongozi wa juu!
     
  9. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    TATIZO la PINDA ushamba mwingi, hapo kukamata huo mkono wa huyo dada basi anajiooona...
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sharobaro!
     
  11. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacha Mhe Pinda afaidi maua ya dunia, naye pia ni lijali ati!!
     
Loading...