Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi na nyumba yangu TUMEAMUA CHADEMA mpaka Kieleweke

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nguvumali, Feb 20, 2012.

  1. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tangu kuanza kwa harakati hizi za vyma vingi nilijisemea moyoni lazima niongeze uzazi ambao utasaidia mageuzi ya haraka hapa Tanzania, baada ya kuona mafisadi wanapandikiza watoto wao kwenye siasa, nikajisemea haikubaliki, Ngoja mimi na familia yangu tuanze kupeana darasa la Uraia na Utaifa , katika hili mageuzi hayatashindikana, kama maandiko yasemavyo huwezi kuimba nyimbo za Bwana Ukiwa Ugenini, hivyo nimeamua kuwafundisha itikadi sahihi watoto wangu , kwafaida ya kuikomboa nchi toka kwa wakoloni weusi.
    CHADEMA NI KWAVIZAZI VYOTE
    .

    [​IMG]
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo!
    Cha makini kwa wanainchi!
    safi chandema.
     
  3. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    kweli umeamua, ulichelewa wapi chadema ni kama airtel. Hawa watoto mbona wako peke yao bila mama au mama ni CUF mwanadada wa CCM?
     
  4. D

    Dopas JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wakikua ndani ya mavazi hayo tu, nguvu tosha 2020. Mbona mmewabagua skafu ya chama?
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    Duh huyo dogo wa tatu kulia kafanana na mwanasheria mkuu wa serekali.

    [​IMG]
     
  6. k

    kiagata Senior Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi hawa wameshafikisha umri wa kupiga kura kweli hawa?
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ata slaa ni fisadi pia,
    Alimfisadi mshikaji fulani akampola mke mchana kweupe.
    Lipumba yuko juu.
     
  8. Jenerali QoyoJB

    Jenerali QoyoJB JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakika watakuhukumu vijana hao wakipata akili zao kwakuwaamulia itikadi ambayo huenda hawapendi, huyu wa mwisho analia akiashiria hapendi hata hizo nguo.

    Jamboi la pili nikushauri ndugu yangu kuzaa watoto wengi ambayo baadaye utashindwa kuwapeleka shule wakakosa ajira wakapokea kofia na t-shirt za kampeni ya chama usichopenda wakatoa na kura hoko utajiua kwa sumu. Tafakari chukua hatua ya kuwasomesha kwanza. mwisho waulize wapemba kama walifanikiwa katika mikakakti hiyo ya kuzaa sana wakaishia serikali ya umoja wa kitaifa.
     
  9. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    HAPANA Hakumpora; Bali jamaa alishindwa kuhudumia hivyo alikuwa anamsaidia kulea mke. Tehe tehe tehe...............


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    hawajafikisha, tunawaandaa kwa 2020. kama wanamiaka 7 na 8, watakuwa na umri wa miaka 18, inayotosha kupiga kura.

    nampongeza mzazi kwa mwono wake wa mbele
     
  11. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    yaani wew na Nyumba yako mmefanya CHAGUO LA BUSARA SANA!!!!

    HEKO!!!!

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mi nadhani hii iwe kali ya mwaka
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mizambwa kumbe hata wewe una damu ya ufisadi:teh teh teh,ngoja niwasiliane na wanajamii ili wasikupe nafasi ya kugombea kwenye baraza na wana jf.
    Umenikatisha tamaa!
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    tena nasikia slaa ndio kaiba barafu yote ya mount Kilimanjaro teh!
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uamuzi makini sana. God bless your whole family.
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    lazima katika kuelekea ukombozi kamili tuanze kuingiza itikadi za mabadiliko kwa kizazi kipya, tuwekeze kwa vijana wasafi, tuwaache mafisadi wawekeze kwenye majumba na anasa zingine maana kipindi kifupi kijacho tutarudisha mali zetu, tutarudisha raslimali zinazoibwa pale HAZINA KUU ya serikali, tutawafunga na kuwanyonga wezi wote wa mali za umma, si mbali ni kafibu, amka Tanzania , wakati ni sasa.
     
  17. m

    mapa Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda sana hii. kazana kulea familia iwe na afya tele
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    asante sana. nashukuru kwakweli, tunaendeleza mapambano kutokea ndani ya mioyo yetu, kisha kwa watoto wetu, halafu kwa majirani zetu , kisha taifa zima.
     
  19. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    yule jamaa hawezi kazi tena, kuku za kisasa zimemuathiri, umeona Slaa, mwaka tu mimba
     
  20. p

    panadol JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ni wewe na nyumba yako mmeamua kutumikia CDM kwa sababu zenu binafsi ata Mimi na ukoo wangu tumeamua kuitumikia CCM kwa sababu ambazo tunaamini ni za msingi kama vile ni chama cha watanzania wote yeyote yule mwenye sifa anaweza pata nafasi ya uongozi si chama cha udini au ukabila au ukanda,Ni chama chenye sera zinazotekelezeka na wala si za kufikirika kama za mfalme ****,Ni chama ambacho kina mfumo mzuri wa upatikanaji wa mgombea jimboni ata mimi naweza gombea nafasi yoyote ile kuwakilisha chama changu kwenye uchaguzi mkuu kama vile Uraisi,ubunge,udiwani,uenyekiti wa mtaa au wa kijiji kupitia mfumo wa kura za maoni nanachaguliwa na wananchi wote ambao ni wana CCM jimboni lakini kwa vyama vingime majina yanaletwa toka makao makuu alafu wanadai kamati kuu imeamua wakati humo kwenye kamati kuu wako ndugu, jamaa na marafiki yani baba,baba mkwe,mama,dada,kaka, wachumba na wake zao wako humohumo kama hujulikani makao makuu imekula kwako,Ni chama ambacho viongozi wake wako karibu na wananchi na ni wasikivu kwa yale yanayosemwa na kuitajika na wananchi kwa manufaa ya taifa mfano Raisi Jakaya Kikwete hii imethibitishwa na kambi ya upinzani bungeni hizo ni bahadhi ya sababu nikisema niandike zote humu nitakesha kila kukicha,CCM Oyeeeeee,Idumu CCM daima!
     
Loading...