Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi na ndoto zangu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bujibuji, May 31, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Kila siku nasahau nilicho kiota, sasa kuanzia usiku huu wa leo ntaanza kulala na miwani ili nizione vizuri ndoto zangu na nikiamka nizikumbuke kirahisi.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Weee jamaa wewe hivi huwa unawazaga vitu gani? Nimecheka hadi michozi imenitoka. Heeee
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Huwa naangalia hiyo avatar yako nifikiria vituko vyake na mambo unayo andika naona ulichagua avatar sahihi kabisa :teeth:
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    kwanini shemeji?
     
  5. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu jaribu hivi: Jaribu kulala kwa ubavu wa kulia, utaikumbuka hiyo ndoto. Nadhani wewe umezoea kulalia ubavu wa kushoto, huwezi kuikumbuka ndoto. Mimi sio mtabiri lakini huwa inasemekana hivyo.
     
  6. L

    Loloo JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamanie swala la ndoto ni la kiimani zaidi na kwale wakristu wanajua historia za ndoto kwenye bible, ukweli ni kwamba kinachokusahaulisha ndoto ni mapepo na huwa tunapoteza baraka nyingi sana kupitia ndoto mimi nina ushuhuda wa kutosha kuna sala natumia tangu nianze kusali huwa naona mambo ya ukweli yani nikiota linatokea.na hata majaribu yote atakayetaka naweza kumpatia hiyo sala
     
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he inonekana brain yako storage ndogo tafuta external brain yenye gb kubwa uweze kuzikumbuka ndoto
     
  8. victo

    victo Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lala na memory kadi.:caked:
     
  9. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini isiwe ya Kichina, tafuta genuine ambayo hata Ulaya hakuna (sijui inapatikana wapi!)
     
  10. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    We huna tofauti na yule aliekua amesimama mbele ya kioo huku amefumba macho, eti anataka aone akilala anakuwaje..
     
  11. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Uwe unatega kamera ya simu ukiwa umelala, inachukua matukio yote, afu asubuhii unafuatilia ndoto yako taaaatibu!!
     
  12. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    mimi nasali ili usiote unatoa kikombe maana tutakupoteza katika jf
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    kitu external drive kudadeki.
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    buji*2 hivi vituko utaacha lini?
     
Loading...