Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi na Jineneke sasa mambo mwaaaaaaaaaaaaah!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ronn M, Aug 21, 2012.

  1. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa Mungu alisema si vyema mtu aishi peke yake, na hivyo mtu atamwacha babae na mamae na kuambatana na

    mkewe, na kwa kuwa mama yangu mpenzi gfsonwin na baba yangu mzee mzima Kaizer wamenipa baraka zao,

    nikitambua kuwa 'tunda' ni moja wapo ya basic needs, nikisukumwa na pendo la dhati moyoni, mara baada ya masharti

    na vigezo kuzingatiwa, mimi, Ronn M, Mtanzania mtu mzima, nikiwa na akili timamu, na bila kulazimishwa na mtu yeyote,

    natamka ya kwamba, @jineneke now belongs to me! Naahidi kupenda, kumjali,kumtunza, kumlinda na kumridhisha kama

    baba na kama mume! Taarifa hizi zimfikie cacico, Mwa J (nilimpenda sana, (sorry jeneneke, never mind)), charminglady and AshaDii popote walipo. Taarifa hizi pia ziwafikie Erickb52, Asprin, Dark City, Baba V Mamndenyi, Preta Shixi889, Kongosho, BADILI TABIA, Mzee Mtambuzi, The Boss na platozoom. Nitoe onyo kwa Bishanga, kaa mbali! Shukrani za dhati kwa mshenga ruttashobolwa kwa kazi njema

    Tayari nilikwisha agiza pete toka ughaibuni kama muionavyo hapa.





    My Diamond ring.jpg
    Kisses @jineneke! Kisses darling!​
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ndo hivo oh huyu mgeni hafai kolewa haolewi,ndo imekuwa,siyo vijembe ni chereko tu.I can imagine katoto katazaliwa mkono mmja kameshika Bible mwingine Law Report.
     
  4. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upo sawa kabisa mamito. Haki itatawala nyumbani kwetu. . .
     
  5. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mi nimejituliza kwa kasuku wangu Bishanga
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ronn M mwanangu kwa dada yangu wallah umekua! mie nipo nasubiria kulea wajukuu, nawaombea maisha yenye baraka na amani tele, usifuate tu malezi ya babu yako Asprin mtaka vyote!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ronn M naona umeamua kuvunja ukimya...!
    Safi sana sasa andaa pilau na maji ya petrol watu tuje tujiachie!
    Ila nina wasiwasi sana na mshenga wako ruttashobolwa sina imani nae coz hakawii kukuzunguka!
    Chukua salamu zangu kwa jeneneke mwambie akinimiss asisite kunipigia simu coz yakale hayanuki na Old is Gold....1
    Sina nia wala maana mbaya hapa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hizi ndoa za hapa jamvini sasa mmmh! too much! naomba mwongozo kwa Mamdenyi,Kongosho na Judgement!,hivi hakuna sheria inayowabana watu kuja kututangazia wakiachana!!??, afu je kila mtu anajitangazia tu!!?? mara HYGEIA na Erotica, mara Charminglady na Mtoto six, mara Ronn M na jeneneke, tena huyu jeneneke ndo mgeni sidhani kama hata ODM amemkagua, haya bana
     
  9. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bishanga! mmnh!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    yahitaji moyo
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,145
    Trophy Points: 280
    walaahhhhhhhhhhhhhhh mie nitalipia gharama za gauni la harusi...

    shemeji Kaizer na dada yangu gfsonwin, naona mtoto kakua huyu...soon tusubirie wajukuu...






     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwaaaaaaaaaaah
    Miss you mylove!
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,145
    Trophy Points: 280
    miss u too Erickb52


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Halafu nataka kumindua coz nimegundua uko kwenye damu yangu....! The secretary kama unaridhia naomba unambie niachane na Preta na Remmy nijitulize kwako mama....najua Bishanga anakupenda kiuongouongo tu hana lolote kwanza kiruka njia sana na hana mapenzi ya kweli kwako!
    I love you The secretary
    Mwaaaaaah
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nipo mama!
    Mzima jamani?
    Dah BADILI TABIA nimekumiss kiukweli kweli aisee sio utani!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We Ronn M siumetangaza nia? sasa ya nini kuguna mapenzi ya watu?
    Una wivu wakati una wako lol
    Acha nimbembeleze bibie wangu aachane na Bishanga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    na wewe uoneshe kwanza kubadilika nitafikiria.mwaaaaaaa baby
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,145
    Trophy Points: 280
    hujanifikia mie,
    nimekumiss hadi machozi yanatoka...
    natumaini umerudi jumla jamvini...



     
  19. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni dalili ya mtu aliyeumizwa. Bila shaka many applications were sent in vain!
     
  20. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    duh ndo nini hiki sasa
     
Loading...