Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi Mwanakijiji ameongopa?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mujumba, Apr 1, 2012.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kitendo cha Mimi Mwanakijiji kutangaza kuwa cdm imeshinda Arumeru kinaweza kikamghalimu kwani ametoa madai yake basing on few counted centres wakati vituo ambavyo mpaka sasa vimeshapokelewa matokeo yake havizidi hata MIA wakati jumla ya vituo vyote ni 327 na watu waliojiandikisha ni zaidi ya laki moja! kwahiyo kuitangaza cdm washindi kwa kura elfu 19 ambazo mpaka sasa imepata wakati bado kuna maelfu ya kura bado kujumlishwa kunaweza kumghalimu kwani huo ni uongo na kuingilia kazi ya tume ya uchaguzi
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    fools day...utamshitaki yeye kama nani?
     
  3. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mmeanza!!!!!!!!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    msome thread mzielewe
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Tuliza mpododo kaka!! time will tell!!
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    Mnataka kuleta mambo ya kuwaibia cuf zanzibar?
     
  7. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,461
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    One of the CRA.P Crapist...!
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu nadhani walichokifanya ni kujumlisha matokeo toka vituo mbalimbali kabla ya NEC kujumlisha matokeo ya jumla. Kwa kuwa kulikuwa na mawakala kila kituo basi wameyapata matokeo na kuyajumlisha kabla hayajaenda kwenye tume. kwa kuwa vituo vilifungwa saa kumi basi hakuna cha kuzuia kupata matokeo toka vituo vyote vya jimbo. kinachosubiriwa ni matokeo Rasmi.
     
  9. BUNDI WA MJINI

    BUNDI WA MJINI Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikiliza haya yake halafu subiria ya tume kama yatakuwa na tofauti
     
  10. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Basi mkuu we tupe ya kwako. Unataka kusema mpaka sasa hivi watu hawajamaliza kuhesabu kura vituoni? Na kama wamemaliza vituoni si wabebandika matokeo nje. Siku hizi wa mtandao mpaka vijijini watu wanashindwa vipi kukusanya matokeo ya vituoni na kutoa takwimu. Tume kazi yake ni kutangaza rasmi lakini si kwamba MMM na wengine hawawezi kupata taarifa moja kwa moja kutoka vituoni. Kumbuka haya ni mahesabu ya kujumlisha na kutoa hakuna calculas hapo.
     
  11. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Wewe bado upo ? magamba wenzako wameshakimbia
     
  12. RubenM

    RubenM Senior Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameanzaaaaas.... :)
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Safari siyo nzuri ukiwa na stress!
     
  14. H

    Han'some JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Utagharamika wewe. Acha mbwe mbwe!
     
  15. RubenM

    RubenM Senior Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :)) leo kitaeleweka
     
  16. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wewe nani mpaka umwonee huruma? Mwache imgharimu kama kweli ni ghali!
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu naona bado unajitutumua.Wenzako wote wako ICU
     
  18. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ameshakimbia huyu
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
     
Loading...