Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mimi mgeni wana JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by shemangale, Sep 22, 2010.

  1. shemangale

    shemangale New Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pleas tell me the relation money have with knowledge
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Du...
    We mgeni wa aina yake..!
    Ndo nini kuja na maswali badala ya salamu kwanza?
    Mbaya zaidi ni kwamba swali lenyewe ni la form One, wiki ya pili!

    hATA HIVYO KARIBU SANA, ....USIOGOPE!
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duuuh yaani wewe lazima utakuwa ni mjeuri sana - yaani hata kusalimia hujui?
     
  4. shemangale

    shemangale New Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok salam wana jamii, poleni kwa kutowasalimu.
    ila hilo swali halijibiki nini?

    mwaka huu kura zote kwa Dk. wa ukweli yaani Slaa
     
Loading...