Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi kuoa basi tena

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rosemarie, Nov 11, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    muda umekwenda sana,kila ninayekutana naye ana mapungufu ambayo siwezi kuyavumilia
    huyu niliye naye ni wa mwisho,nitakaa na wale watoto wangu niliozaa na wale wamama wengine na kuwalea
    nafikiri ni kosa kubwa kuishi miaka mingi bila kuoa!!!!!!shunguliiiii lakini nitaweza!
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hiyo nyekundu inaonesha hata wewe hujatulia so hiyo ni sufuria na mfuniko lazima mvuke ubaki ndani.au waswahili wasasema ngoma drooooo!
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mchagua nazi mwishowe huchagua ...........................??????????
     
  4. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama una watoto..... sio lazima!!! oa usiku asubuhi talaka!!
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    nitalea hawa watoto wakikua watanilea,potelea kule
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    jichunguze, inawezekana wewe ndo mwenye tatizo
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    taratibu mkuu
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    bebii ongeza sauti sikuskii!plz!!
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pole mtendwa!! yanatokea ktk maisha!
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    koroma.Nalog off
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    pole sana my friend wangu,angalia shilingi upande wote halafu ng'amua.Nalog off
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,398
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuishi na mwanamke ni kazi sana,inahitaji moyo wa ujasiri na uvumilivu wanawake wana maudhi sana,haitakiwi uwe legelege ukitaka kuishi vizuri na mwanamke,haitakiwi akuelewe tabia yako kiundani pamoja na mapungufu yako,unatakiwa uwe kinyonga halafu uwe ni mtu wa kujiamini,usiwe mtu wa kukata tamaa hata kama jambo liko juu ya uwezo wako ukilishindwa ionekane ni bahati mbaya tu......................................................
     
  13. m

    majogajo JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    da smile rangi uliyotunia kuandikia imenimiza machoooo...........
     
  14. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana episodes! Kwani ulikuwa na wangapi? Mvumilie tu huyo unaemwita wa mwisho muweze kusaidiana kulea hao watoto ingawa raha kamili ya mtoto hupatikana kwa mama yake mzazi na sio mama wa kambo.

    Namshukuru sana mama kwa kutulea vizuri na hakutuacha tulelewe na mama wa kambo kwani sidhani kama mama wa kambo ana uchungu juu yetu km ule alionao mamangu mzazi.
     
  15. M

    Museven JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    unalog off mara ngapi? Unatuchefua bhana na kamsemo kako
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Life is how you make it enjoy yourself broda!
     
  17. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mweh!))))))))))))
     
  18. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani sweetie lil sister, sasa hii crazy colour ya sisiem ndo nini jamaniii?
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,849
    Likes Received: 9,405
    Trophy Points: 280
    Hakuna binadamu asiye na mapungufu Mkuu. Nina hakika hata wewe kama binadamu una mapungufu yako. Ingekuwa waoaji wa waolewaji wote wanatafuta asiye na mapungufu hapa duniani basi kusingefungwa ndoa hata moja. Kila la heri katika maamuzi yako.
     
  20. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka chako mwenyewe KABURI hakuna mke wa peke yako wala mume wa peke yako.
     
Loading...