Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi huyu mtangazaji simuelewi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Oct 8, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    Ni mtangazaji wa itv.sembei yeye huwa anatangaza taarifa za habari kila weekend lakini tatizo lake ni hali yake ya kukosea kosea kila mara.ni mda mrefu anatangaza habari lakini anakua kama mgeni.au ana kigugumizi?mimi simuelewi kabisa.mia
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    Ni mtangazaji wa itv anayeitwa sembeye.yeye huwa anatangaza taarifa za habari kila weekend lakini tatizo lake ni hali yake ya kukosea kosea kila mara.ni mda mrefu anatangaza habari lakini anakua kama mgeni.au ana kigugumizi?mimi simuelewi kabisa.mia
     
  3. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Bola saiz ameanza ku-improve kidogo zamani hkhali ilikua mbaya sana
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    opssssssssssssssssss!
     
  5. n

    ngwini JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa hajui kabisa kutangaza bora akacheze mdumange.
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ananiboa sana,hivi wakuu kupata mtangazaji wa radio au tv hawafanyi niterview????
    hivi unamletaje mtu hawezi kusoma vizuri halafu unampa hiyo kazi
     
  7. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani hayo ndio majungu sasa, kama anakuboa si utune tv engine, Nyie ndio wala ambao mnarudisha nyuma vipawa vya watu, Acha atangeze mwisho wa siku atakuwa vizuri, hata mbuyu ulianza kama Mchicha. Miladi si alikuwa hivyo hivyo pale Wapo Radio lkn sasa hv wapi? Ni kwamba hashiki yuko vyema. Ushauri kwenu ma mr/miss smart tuvumiliane tu kama wewe ni perfect hiyo ni wewe na familia yako. Niwatakie Jpili njema.
     
  8. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kaeni kimya. Nadhani mwajiri wake anaridhika na utendaji wake. Na wala haitaji feedback kutoka kwenu.
     
  9. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hakika! kwani nani hakosei ktk hao wanaosema?
     
  10. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio kwamba kuna mtu hakosei!Haiwezekani kla mara akosee yeye tu,kama bado hajaiva apewe kpnd radio one huko atapata uzoefu.Sio mazoezi kwenye Tv tena taarifa ya habari ya sa2 ambayo watu wapo makn kucklza alafu yye anaanza kuchapiachapia!Ili uwe angalau mkamilifu lazma ukosolewe,urekebishe makosa yako!Ni Mtazamo Tu.
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Miaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nNdugu mwita umelogwa nn?
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Anajiitahidi sana Bw.Beka...
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kweli lakini siku zinavyokwenda anajitaidi na baadae atakuwa mtangazaji mzuri
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu anapokuwa hatangazi habari za kuisifu Chadema ndiyo inayoniudhi zaidi.
     
  16. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hilo hata mimi nimeliona ,ila kama mkuu Chetu dume alivyosema tumpe muda kwana anaonyesha ana improve as tha dayz goes-by
     
Loading...