Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi huwa nafanya kinyume na mke wangu…………!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Mar 20, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Napenda kukiri wazi kwamba nina tabia ya ajabu sana katika mahusiano yangu na mama Ngina. Sijui niite ni ila mbaya au ni udhaifu au ujinga.

    Katika maisha yangu na mke wangu tangu tuoane, nimekuwa nikifanya mambo kinyume na matarajio yake, pale anapotarajia jibu la hapana huwa ninasema ndiyo, na pale anapotarajia jibu la ndiyo mimi nasema hapana.

    Kwa mfano, mke wangu anaweza kuniomba tufuatane kwenye mwaliko wa sherehe fulani ambayo amealikwa, mimi naweza kukataa kuandamana naye nikidai nina kazi nyingi za kufanya hapo nyumbani, anaweza kunibembeleza, na mimi nikakataa katakata, lakini akishajiandaa na kutaka kutoka namuomba anisubiri tuandamane. Wakati akiwa ameshikwa na butwaa, mimi nabadilisha nguo haraka haraka na kuongozana naye.

    Mfano mwingine, inatokea tunataka kufanya jambo fulani, yeye anaweza kuja na maoni yake mazuri tu, na akayajengea hoja mpaka nikaelewa, lakini kutokana na kupenda kwangu kutofautiana naye, naweza kupinga wazo lake na kujenga nadharia yangu ya kufikirika na kwa sababu hapendi kubishana na mimi anakubali wazo langu. Lakini wakati wa utekelezaji, nafuata ushauri wake kama alivyotaka, basi huwa anabaki ananishangaa.

    Amekuwa hanielewi na anawaeleza hata rafiki zake kuwa mimi ni mtu nisiyeeleweka kabisa, lakini ndio keshanizoea mumewe kimeo..................!
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    U sound like my boss!
    Ni bora anakuelewa maana ningekuwa mimi napunguza creativity na ninakuachia ucome up with ideas as u r mr noeverything!

    Honestly speacking boss wetu anaboa kishenzi na akitumia idea yako anajimilikisha na kujisifia kuwa yeye ndiye super brain!
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unanishauri niache hii tabia?
    Nimejaribu kuiacha lakini nimeshindwa kabisa, sijui nitumie mbinu gani?
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe ni gwanda orijino, wamekataa mjadala wa katiba bungeni, wakasusa, dakika ya mwisho wakaomba kuonana na Rais na kukubali. Una tofauti ipi na viongozi wako wa chadema?
     
  5. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ni katabia ka wivu na ubinafsi endelea kujichunguza hata nje ya ndoa yako...
     
  6. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe Mtambuzi huna adabu, ebo!

    Mimi nilishachuma fimbo baada ya kusoma heading nikidhani wewe na mama Ngina mna kale kamchezo, kumbe unazungumzia kufanya mambo kidumedume, lah!

    Anyway, bahati yako
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,184
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Mzee mwenzangu,

    Mbona sasa ushamrahisishia mambo? Hivi sasa anajua ukikataa ndo umekubali!!

    Mzee mwenzio mimi, siku nyingine nikimpinga nampinga kweli lakini sikunyingine nampinga kimagumashi. Mwisho wa siku huwa hajui kabisa msimamo wangu.
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hii tabia ina-apply nyumbani tu mkuu, huko kibaruani mimi sio decision maker kabisaa, na hata mtaani kwenye social activities ni msikilizaji tu katika vikao, ila nyumbani ndio sehemu yangu ya kujidai na kujikweza.............LOL
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Duh! Mkuu ushahamia kwenye SIHASA!
     
  10. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwenyewe heading ilinishtusha nikajiuliza ni nani anaguts za kusema ana-do kinyume na mkewe,kumbe wanatofautianaga mawazo
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mkuu huwa napima upepo kabla ya kufanya uamuzi ili kujua anatarajia nini.................Huwa nakuja na majibu asiyoyatarajia mara zote....................suprise eh!
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mkuu umeenda mbali bana..................!
     
  13. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii ndio shida ya kuongozwa na jazba. Sasa kwa akili yako unadhani CHADEMA walishindwa au? Ngoja nikufafanulie kabwanamdogo:
    Baada ya CHADEMA kumwaga data magogoni, somo lilieleweka lkn Baba Mwanaasha akawa anawahofia wanamagamba wenzake kama watamuelewa. Hata hivyo akakaza moyo na kuurudisha muswada mjengoni (ina maana hata hii hukusikia, unaishi wapi wewe). Baada ya migomo ya hapa na pale hatimaye wanamagamba wa mjengoni waliamua kukubali kwa shingo upande huku wengine wao kwa unafiki wakisema kuwa ni hoja nzuri (waliogopa baba mwanaasha angelazimika kuvunja bunge).

    Hayo ndio yaliyojiri ndugu, kigeugeu ni wabunge wa magamba waliogomea kikao na bosi wao na baadaye wakakubali na wakaonesha jinsi walivyo shallow kwa kusaini marekebisho bila hata kuyajadili. Poor you and your magamba compatriots.
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Haya, sasa umeelewa, hebu nipe maoni yako...........Je niache hii tabia au?
     
  15. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kesho uwe makini na headings zako, nina puresha mie
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Haya amekuelewa.............Sasa turudi kwenye topic..................:focus:
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Magamba bana... siasa hata pasipo siasa....nadhani gamba ulovua limeanza kuota jingine.... ndo shida ya magamba huwa hayakawii kuota...
     
  18. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kwani kufanya kuinyume kuna maana gani................Nyie mnapotosha kiswahili bana..........!:heh:
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa hizo alizoelezea kama si siasa ni nini? kwi kwi kwi teh teh teh.

    Wewe unafikiri siasa ziko nje ya majumba yetu tu? kuna u ccm, u cuf, u nccr na u cdm mpaka kwenye 6x6. Kalagabaho!
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    labda unataka kumuonyesha nani mwenye 'mamlaka?'
    'nani mwenye maamuzi?"
    naona kama mnagombea "power"(sijui umenielewa?)
    :wink2:
     
Loading...