Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi huwa nafanya hivi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jile79, Jan 20, 2011.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ukombozi wa nchi upo mikononi mwetu.

    Mimi nimedhamiria na kila wiki lazima nimtumie mzee wangu magazeti ya mwanahalisi na raia mwema na mwananchi ili ajue nchi inavyo endeshwa na kisha tunapiga story kuhusu mustakabali wetu km familia na nchi yetu kwa ujumla.....ccm wanatukana sana walioko vijijivi eti wanasema hayo mnayoyaandika kule vijijivi hawasikii
    kukiwa na mijadala ya manufaa lazima niwataarifu pia wasikilize na wajue mitazamo halisi ya watz
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    good move,mtumie na daily news and uhuru.afungue library ndogo watoto wa jirani na kitongoji waje kusoma na kujenga literacy and awareness for the next generation
     
Loading...