Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mimi hapa ni mpya wasee wangu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by rosemarie, May 17, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    nimejiunga hapa kujifunza mambo mengi wasee wangu,kuna mijamaa hapa moshi wamasema eti nyie ni watu wenye kipaji cha kufikiria sana,asanteni sana
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nyura... Shimboni
     
  3. F

    FredKavishe Verified User

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu hii familia zaidi ya nyumbani'ni taa zaidi ya tanesco'ni chakula zaid ya makapi ya samaki'
     
  4. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    karibu lunyo mbeke meku
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu mbe!
     
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kajitambulishe kwa balozi siyo huku mtaa wa siasa.
    Hiyo avatar yako, huyo mwanajeshi ana miguu mitatu kama bajaji?
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    sicha meku ee
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    aika mbe
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Mkuu nimependa sana hii ya Tanesco.
     
  10. F

    FredKavishe Verified User

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu humu ndo kila kitu bana unaweza ukapitisha mchana bila kula'na tanesco wakichukua chao sisi tunaendelea na charge tulizohifadi
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nyura mbonsavo....!
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Karibu.Moshi, umetokea upande gani hapo ?
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    sicha meku
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    karibu mangi

    kui isale
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    natoka kibosha kwa raphaeli,wee unanijua?
     
  16. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Duh wewe ndugu karibu lakini umeingiana kituko hicho cha miguu 3 .Karibu kwa jamvi makini
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Karibu bwashe..
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    asante,wee ni wa kike au wa kiume
     
  19. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sikjui mkuu ila naujua mtori.Kwa Raphaeli ndo Home.
     
  20. F

    FredKavishe Verified User

    #20
    May 17, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama kawaida malaria sugu ona aibu ajiunge kuvua gamba o?
     
Loading...