Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi binafsi nimependa hii,angalia na wewe.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MIAMIA., Jun 24, 2011.

  1. MIAMIA.

    MIAMIA. JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nilikutana na vijana wadogo kabisa lakini waliniamasisha kwa hili jambo wanalofanya kwa umoja wao,nimewaunga mkono kwa kile kidogo nilichonacho.
     
  2. MIAMIA.

    MIAMIA. JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kampeni Safisha Stage 2.jpg
    hiki ndicho nilichopenda...
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hebu to maelezo, mm naona watoto weeeengi wamekusanywa na vijeba. Hiyo kampeni imeandaliwa na nai, malengo nini?
    Mji hauwezi kusafishwa kwa operasheni; haohao wanaoshiriki kwenye oparesheni kesho wanatupa ovyo maganda ya ndizi!
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu, mbona kila kitu kinajieleza hapo, maelezo ya nini tena? Ungewapigia hata senks hao vijana kwa kujitolea kufanya operesheni usafi! Siamini kama ni wao watakaotupa tena maganda ya ndizi (kama ulivyoandika)! Tatizo tunasubiri hadi sijui nani aandae kampeni ya usafi, wakati hii ni kwa afya zetu wenyewe! Tuache uvivu na mawazo finyu!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
Loading...