Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi B, Y na X

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bramo, May 27, 2011.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,275
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Mie B, Na date na Dada X,
    Inatokea X anakuwa MBALI nami kwa muda mrefu, najikuta Na nasa kwa Dada Y, she is hot and descent, anapata info za X, ananiulizia kuhusu X, nakana kuwa sina mahusiano tena na X (Mistake No1 ?), OFCOURSE NILISHAMAKE DECISON YA KUWA NA Y... as days goes on Y anakuwa curious sana na X, anaanza kusitasita kunipa staright answer whether amenikubali or not, mara quarral zinaanza,leo hv kesho vile,tuna settle but after one week ugomvi tena, X mara X anaanza kunitafuta tena, najikuta kutokana na Disturbance nazopata kutoka kwa Y pole pole naanza kumrudia X, niko na Y still 9Nampenda kichizi hadi kesho yani) though ma ugomvi kila kukicha, one day Y anaona sms za X kwenye simu yangu, though Y bado hajaweka wazi kuwa mie na yeye kitu na Box, ana mind sana baada ya kuona sms za X,Ugomvi unaanza upyaaa,nahisi ntampoteza Y, anaomba No ya simu ya X,nachomoa (Heri lawama kuliko Fedheha) (Mistake No2?) , anazidi kukasirika na kunishutumu kuwa nina date na X, naamua kuwa mbali na Y ili nimpe muda wa kujifikiria na mie kufikiria pia,after one week naona I real LOVE Y,namtafuta, anakuja kwangu,tunapiga story, nachombeza taratibu, HAMAD kashika simu yangu nakuchukua namba ya X, namwambia kwa confidence kabisa "Waweza m call kama una wish" (Mistake No.3 ), anasita, after 5 days ana mcall X,anamuulizia kuhusu mie, X anajimwaga mbayaa,anamwambia B ni Mume wangu,atanioa soon,na ole wake atakayejipendekeza atanitambua....
    Najua Pain anayopata Y, anaamua kujitenga, hapokei call zangu wala hajibu txt zangu though email anajikongoja ku reply.
    Sitak ku mdisturb Y, nataka apate amani ya Moyo na kufanya the right decision,
    I real love Y, naweza sema ali delay ku show that she love Me thats y haya yote yakatokea.
    Mkimuona Y mwambieni nampenda,nimeamua kuwa Mbaaaaaaaaaaali na X....
    One day i will sit down na kumueleza haya yote huenda akanisamehe....
    Nishaurini nifanayeje niwe na Y wandugu
    I learnt a Lesson here
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,574
    Likes Received: 3,800
    Trophy Points: 280
    Umeshamwambia X kwamba it's over ama ulikuwa unamweka kama back-up incase it backfires with Y? nadhani hapo ndo tatizo lilipokuwa...n'way ndo nlichojifunza from ur hadith!
     
  3. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tuliza akili mwanaume!
     
  4. semango

    semango JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pole sana kaka for taking the lesson the hard way,.daaah!tatizo mambo haya huwa hayana formular ila kikubwa kitakachosaidia ni kuhakikisha Y anafahamu hisia zako kwake na anaelewa situation ilikuaje mpaka ikafikia hapo ilipo, only then ndio utapata masamaha na huruma yake!
     
  5. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 263
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Chunga tamaa mbaya!!!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Dahhhhh vituku vya 21st century
    hili tatizo ungeweza kulutatua tangu kosa la kwanza..

    sasa we unadhani Y atakuamini vipi si sasa atakuwa anafikiri mkiwa pamoja unaweza kucheza mchezo uliomchezea X... kumbuka huyu ni mwanamke kama alivyo X.. sijapenda ulivyo wachanganya...

    cha kufanya kuwa mkweli na nafsi yako acha usanii.. nani unampenda zaidi na kwa nini na je umpendae anakupenda? ukipata majibu ya hayo maswali then fanya ufanyalo kurudisha TRUST ya uliemchagua..
     
  7. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hizi x and y zinakumbusha yale mambo ya hesabu za graph
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nampa Y pole zake!!!

    bora akae pembeni aepushe msongamano
     
  9. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana kijana , ushauri wangu, bado hujachelewa mwite Y mwombe sana mkutane then mweleze yote hayo, kwamba unampenda sana na hauwezi ishi bila yeye, na muhakikishie kwamba ushaachana na X na la mwisho mjulishe x kwamba hauko nae tena umeamua unataka uwe na Y. mtakie maisha mema na usiangalie tena nyuma. nafikiri atakuelewa
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe unamtaka nan? Coz mistakes zako zote ushazigundua mwenyewe! Ungekua blinded tungekufumbua bt seems to be wise, then hata chronological yako ipo very arranged, we unampenda nan?
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I hate mathematics!!!!
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe acha kujihusha na wanawake waswahili swahili, ukioa tu, you will find yourself into hot soup...
     
  13. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha umalaya chagua mmoja weka ndani
     
  14. Evmem

    Evmem Senior Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amua unamuhitaji nani na umwambie X kama ni over ili asije akaharibu tena utakapompata Y,but kaa ukijua kuwa Y hatakuamini tena unless u can prove to her beyond any reasonable doubt kuwa you've changed- Actions speaks louder than words
     
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,574
    Likes Received: 3,800
    Trophy Points: 280
    Blackberry, huoni kama umechanganya arrangement ya activities hapo? ama bado na wewe una-act with back-up instincts!?? kwamba Y akikataa atlist bado hujamtosa X..lol! jus thinking aloud..
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    dogo ukiendelea na usanii huu wa kushindwa kutoa decisions,
    kama mtoto wa kiume hata ndoa ainaweza kukushinda!!!!

    OK, nina wasiwasi kesho utakuja na '' Z'' kwakuwa hao wengine umeshaharibu!!!!!!!
     
  17. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana kijana amua ni nani wakuwa nae then mwambie ukweli ambae utamtosa ajue mapema kuliko kuwachanganya na kuwapotezea mda wao
     
  18. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    lugha!
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi navopenda hesabu ungeweka XYZ ningekudadavulia mpaka ungechoka, tehetehetehe! Ila sioni la kuku shinda hapo, mwambie ukweli wote Y ili achague kuukubali ukweli au vipi
     
  20. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Acha mchezo wa kuwa na plan B pending in case A ime fail. Vunja uhusiano wako na X for good b'se humpendi,then mtafute Y umweleze A to Z kama ulivyotueleza hapa halafu subiri huruma zake. Hata aki respond -vely usithubutu kumrudia X maana inawezekana Y bado anakuchunguza. Ukijiridhisha kuwa Y hawezi kukusamehe tena basi tafuta Z na kamwe usirudi kwa X maana utakuja kum drop tu ukikutana na mwingine utakayempenda.
     
Loading...