Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi B,X na Y :Part3

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bramo, Oct 23, 2011.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,272
    Likes Received: 1,124
    Trophy Points: 280
    Baada ya ku sort issue na Y na kumueleza ukweli kuhusu X,ilimuuma sana na baadaye akaahidi kunisamehe,as days goes on nikaona sijitendei haki ya kuwa na Multiple relations,nikaaamua kuwa muwazi kwa mara ya pili,nikamwambia Y kuwa naona tuwe apart,itasaidia sana though mwanzoni tutaumia mioyoni,akanikubalia nami nikajikita zaidi kwa X,nikenda hadi front kwa wazazi wa X na kutoa mahari na taratibu zote,tumeshatangaza ndoa navikao vimeshaanza, jaman Y anakuja na style ambzo itabidi niombe ushauri wenu ili kuweza kuimaliza hii issue smoothly, last week usiku ka ni calll,ilikuwa ni usiku wa Birthday yangu,nilijisia tofauti sana coz ali call even before sijaongea na X,nikamshukuru kwa kuwa mtu wa kwanza kusema happay bday to me,kesho yake akani txt,pia akaniulizia Sabuni ninayotumiaga kuoga nanunuliaga wapi na huwaga nanunua rejareja au jumla,nikamjibu jinsi ninavyoipataga,Suprise jion ya siku yangu ya kuzaliwa,naingia Gheto,nakuta Magift kibao,including ile Sabuni yangu mezani (Kuna msela nakaa nae ambaye wanafahamiana sana na Y,hope ndo aliwezesha hili).
    Ushauri jaman coz na fill guilty hata ku open hizi gifts,bado nimeziweka kabatini mwangu.

    Salaam
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Moyo Mganga,
    Fata unachopenda
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Si kakuletea kama rafiki tu mshkaji wangu? Fanya umshukuru kama rafiki pia. Ila jua kuwa kakukopesha jiandae kulipa deni.
     
  4. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu ondoa hofu....zawadi anaweza kupewa mtu yeyote sio lazima wawe wapenzi, kwa vile mlitengana kwa maridhiano ya pande zote mbili na hakuna mwenye chuki na mwenzake. zawadi hazina shida taabu ni pale atakapokuja na issue ingine ya mahusiano. pia kuwa makini kwani anaweze kuwa amejipanga kukuharibia kwa X ili wakose wote na wewe ubaki njia panda. Pokea zawadi huku ukiendelea kusoma alama za nyakati. ukiona anavuka mipaka mpe onyo.
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    mbombo ngafu.
    Mtangulize Mungu nawe utafanikiwa kwenye mahusiano yako
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    hofu yako tu. . .
     
  7. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tusubiri part 4 ya hii tamthilia au ndio imeishia hapa?
     
  8. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Y amekaa kirafiki zaidi na rafiki anaruhusiwa kukuletea zawadi pia. endelea na X wako tu
     
Loading...