Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimba??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by eRRy, Sep 14, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mazee naombeni ushauri wenu: nilikuwa na demu hapo kabla(tumeshatengana) baada ya kutengana akawa ananipigia sometimes kuniambia kuwa bado ananipenda ananihitaji ila mi nikawa namtolea nje so nashangaa leo kanipigia simu akidai ana mimba tena yangu, lakini mimi siioni hiyo mimba! inawezekanaje mtu kudai ana mimba baada ya kuachana kwa miezi 5? so confused! au ni hila za kuninasa tu?! ushauri: nifanyeje?
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Muulize ina miezi mingapi hiyo mimba? na je wewe+yeye mnajua mara ya mwisho mlikutana kimwili lini?Bila protection? Hiyo itasaidia incase anayodai huyo bibie ni kweli..
    Vinginevyo naona anatingisha kiberiti tu aone kina njiti au kitupu!..hope umenielewa.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...wewe bado unampenda?

    ...iwapo hiyo Mimba ina miezi mitano utaikubali?

    ...Jihadhari, usije lea mimba na mtoto asiye wako. Maisha ya mapenzi yanaanzia baina yenu wazazi kisha yanageukia kwa hicho kiumbe mlichokileta duniani. Kinyume na hapo ni Usanii,...

    Kama atakushawishi nawe kushawishika hiyo mimba ni yako kweli, subiria mtoto atapozaliwa ili mkapime DNA. Usithubutu wala kudanganyika akisema eti hawezi kuzaa nje ya ndoa, yaani lazima muoane kabla mtoto hajazaliwa.

    Ni Mtego huo!
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Sep 14, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Pole kwa kufanya uasherati kwa muda huo wote! Umepata mwingine wa kufanya naye uasherati au mtaoana kabisa?
     
  5. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu wa sasa ni wa kuoana Mkuu!
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nikajiswali tu hivi wanaume huwa inawachukua muda gani baada ya kuacha na kuwa na mwingine? Miezi mitano naona kama ni michache sana!

    Uliza kwanza umri wa mimba then utajua ni yako au la (usiishie kuuliza tu jaribu kukutana naye umkague kwa macho- nenda na huyo mkeo mtarajiwa ili usijeangukia kwenye vishawishi)
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Mkuu are you sure you are so clean? I mean hujawahi kufanya huo unaouita uasherati? Hebu kama hujawahi inama chukua jiwe umtupie!

    Huyu anahitaji ushauri tu namna ya ku move on!
     
  8. K

    Keil JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakati anaacha huwa anakuwa alishapata mwingine tayari, kwa hiyo ni kama kuhama kutoka kwa Miss X anakwenda kwa Ms Y. Labda kama ameachwa, ndiyo anaweza kukaa muda mrefu wakati akiendelea na mawindo mapya.
     
  9. K

    Keil JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna tofauti gani kati ya uasherati na uzinzi.
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu hata mie huwa vinanichanganya but nahisi uasherati ni kule kutoka nje ya ndoa-yaani mhusika anakuwa ameoa but anafanya nje na uzinzi ni kwa wale wanaokutana wakiwa hawajafunga ndoa kama sikosei- yaani wahusika hawana ndoa commitment!
     
  11. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    haiwezekani akwambie mimba yako wakati yeye ndio ameibeba, kama hataki mwambie akupe, wanawake wajanja sana siku hizi usipokuwa makini unalea watoto wa watu kila siku
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mwe!!.....................................
     
Loading...