Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimba

Discussion in 'JF Doctor' started by kamkoda, Oct 22, 2012.

  1. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF,

    Hivi ni kweli mwanamke anaweza kupata mimba akiwa na bikira hata kama haijaondolewa? mara ya mwisho binti flan aliniambia ana bikira nikajitahidi sikufanikiwa nikajikuta manii zinanitoka na kumwagikia juu ya kinena!

    Baada ya siku saba akaja na kipimo kinachosema ana ujauzito!?....Inawezekana? nahisi kushikishwa!

    Jambo la ajabu ananishauri tuitoe lakini mimi siafiki kabisa jambo hilo kama ni kujifungua nitalea damu yangu. Naomba ushauri!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    kimbia jombaaa.....
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili swali linawafaa wazazi wako waliyekuzaa mtoto kama wewe ambaye kimsingi hufai. Unashindwa kitu kidogo kama hicho halafu kwa ujuha wako unatangaza? Nenda jando mwanangu uachane na ujuha.
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mhhh changa la macho hilo
     
  5. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Baba mshauri via
    vizuri kijana wako,acha jazba
     
  6. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi tredi nyengine bwana....
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,607
    Likes Received: 3,856
    Trophy Points: 280
    Ulijitahidije!??
     
  8. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Naomba tuwe tunaheshimu mawazo ya mtu na shida yake..uwezo wa kufikiri binadamu hatuko sawa wala kuwaza pia hatuko sawa..hii tabia imenza kuota mizizi humu ndani mnapoteza maana nzima ya Great thinkers kama mnaanza kuwa mnadharau post za wenzenu..kama hauna la kuchangia ni bora kukaa kimya..

    Ni heri unyamaze uonekane ni mjinga kuliko kuongea uoneakane Mpumbavu..

    Asante.
     
  9. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Hapo umeliwa kekundu. Watch out!
     
  10. J

    JOVENARY GERVASE New Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kubali ndugu, Fikilia anapoingia bleed damu zinapitia wapi na kuonekana kwa nje? na kama damu zinatoka nje shahawa zako ndo zishindwe kupenya kuingia ndani na kwenda kufanya urutubishaji japo ulimwagia juu sio kwandani? Kumbuka zinavyokuwa na speed 100. Hivyo mimba ni yako ila msiitoe.
     
  11. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lea mimba mtoto akizaliwa utajua tu kama wa kwako au vinginevyo na hongera sana kwa kutosupport utoaji mimba
     
  12. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    we umeshawahi kutoa bikra?kama kweli umewahi kutoa basi huwezi kutoa kauli kama yako...it aint easy kutoa ile kitu eti
     
  13. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inawezekana ni ww ndo muhusika,,,,, hasa kama ilikua siku za ovulation. Siku za ovulation mazingira kwa mwanamke yanakua soo wet,,,sasa kama uliweka kinenani, sperm zinakua zimepata favourable environment kwenda kufertilize egg
     
  14. L

    Lukeregwa Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka kabisa hiyo ya kwako. many people think a woman can get pregnancy after sexual penetration, this is NO. if u ejaculate in women parts and get access to vaginal fluids then a pregnancy can occur and other women washes man dudu and wash themselves also she may get pregnancy in these actions I mentioned.
     
  15. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, si wanawake wote wenye kuwa na namna moja ya bikira..so, mwanamke anaweza kupata ujauzito ili hali akiwa bikira(hajawahi kukutana na mwanaume kabla)..vitu vingi vinaweza kusababisha false positive...the most reliable ni kusubiri wiki ya pili mara baada ya tendo la ndoa.
     
  16. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Atakua aligongwa na mtu mwingine then alivokuja kwako alikuwa kakamulia ndimu na hata hakuwa na mawazo na wewe hata kido so ndo maana ulivoingiza tu hukufanikiwa ukadhani eti ni bikira, du lakini na wewe ungesubiri ndoa ndugu yangu hakuna kitu kitamu kama kumjua mke wako siku ya honeymoon ni heshima na yeye atakutunzia heshma mpaka basi anajua kuwa wewe sio mtu wa kukurupuka na mihemko
     
  17. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sidhan kama ya kwako bro, (mimi sio doctor) sperms wawawez kuishi katika surronding temperature, na ili waweze kuingia katika yai lazima awe na speed, ukimwagia juu hata kufika huko hawafai tena ao, ushapigwa changa la macho.
    LAKINI TUWAACHE WENYE KUJUA ZAIDI WAEKESAWA
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,325
    Likes Received: 3,126
    Trophy Points: 280
    yako hiyo acha kukimbia majukumu
     
  19. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inaweza kuwa yako au sio yako mkuu, muhimu subiri akijifungua upime DNA na mtoto kama hujiamini.
     
  20. Nkabahati

    Nkabahati Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabisa ndugu. Ninao ushahidi wa kutosha. Kisayansi, mwanamke akiwa kwenye ovulation, huwa na ute mwepesi na laini sana. Ikiwa atagusana na mwanaume ambaye haja du siku nyingi, akiachia sperm huwa zinakuwa na speed kali sana, hivyo kwa bahati zikakutana na ule ute laini, midhili ya ute mweupe wa yai, huweza kusafirishwa haraka hadi kwenye yai lililopevuka, hivyo uwezekano wa binti kupata mimba ni mkubwa. Imetokea na nikashuhudia.
     
Loading...