Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimba za siku hizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makindi N, Mar 7, 2011.

  1. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jumapili, katika pitia magazeti... kuna mtu aliandika habari hii ya kufikirika kidogo kuhusiana na mimba za hawa akina dada/wanawake/wasichana hususani walio wengi...

    Kiufupi ni kwamba, zamani mwanamke akiwa mjamzito utasikia kila mara au katika siku lazima utasikia "nataka ndimu, udongo etc".... lakini siku hizi utasikia "Honie nahamu na burger, milk shake, upepo beach, etc".

    Hivi ni maendeleo ktk swala zima la mimba au? Teknolojia, maisha yanapoboreka etc yanabadilisha na hata hali za wajawazito au?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,899
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Hakuna unyafuzi
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tamthilia zinawaharibu
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unyafuzi ndio kudadavua? Km ndio kuna watakaokuwa wameelewa Bro..... Au utakua ni mzee sana..............
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani we acha tu mimba za siku hizi zakukomoana kweli utasikia nataka kmoto kg2 ya rost, ninahamu kuku yani utatajiwa vitu vya garama kweli utokaa uckie udongo au embe bichi mimba za cku hizi zimeendelea sana
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa nakaa sinza wakati huo nikirudi bila zanzibar piza nalala nje barazani!
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nimecheka sana..yaani kwa eli jamani ni hatari tupu......halafu wanataja vitu vya gharama kweli yaani ni jabu sana...siku hizi ule udongo hawani kabisa ni wachache sana.....
    ni ajabu kweli hawa ndugu zetu
     
  8. P

    People JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimba zimeendelea ki vipi?
     
  9. 2my

    2my JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ht mchele cku hiz hawatafuni............
     
  10. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    "Maendeleo" si hayo kutoka udongo, limao etc to burger, kmoto etc? Au tuyaitaje People.....
     
  11. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tena uwe ule wa zamani ambao lazima jioni ukute akina mama kibarazani na ungo anapepeta kwa jinsi ulivyojaa mawe...... au wa sasa usio na mawe kabisa.... Yaani balaa..........
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    w.me mna visa,kwa kweli nimecheka
     
  13. J

    Just i am Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha hahahaha pole sana kaka yangu sasa ole wako uje na pizza isiyoeleweka
     
  14. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Raha ya JF!!!!!!!!!!

    Kaka hii habari ungepost MMU ingekuwa mwake sana maana inahusu mambo ya mahusiano.
    Jukwaa lile lina watoa ushauri nasaha wangetuhabarisha kwa nini udongo wa kutoka Pemba au Kigoma hauna soko tena??
     
Loading...