Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimba ya wiki3

Discussion in 'JF Doctor' started by Baba Collin, May 24, 2012.

  1. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Awali ya yote napenda kutambua uwepo wa watu makini na wenye hoja za msingi humu JF. Napata tabu sana baada ya siku mbili zilizopita kufuatwa na mdogo wa rafiki yangu ambae anadai kumpa mimba binti mmoja ambae hakumuweka wazi sana kama ni mwanafunzi au laa.
    Hivyo alishauriana na huyo binti waitoe hiyo mimba na binti amegoma kutumia njia ya kuingiziwa kifaa ukeni alimaarufu kuchokolewa.
    Hivyo kijana anapenda kufahamu iwapo zipo tablets ambazo akimpa huyo binti anaweza kubleed.
     
  2. Masimbwe

    Masimbwe Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tumia hii misopotrol
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kijana ana hatari huyo....kwanza inaonyesha hakuwa akimfahamu vizuri huyo binti......pili kapiga live bila chenga...jamani jamani....khaaa....
    Mshauri amuone daktari kwa ushauri zaidi.....
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    mwambie amechelewa, hapo ni kuchokonolewa tu.........
    na huyo binti akatae hivyo hivyo walee mtoto
     
  5. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sidhani mtu makini na mwenye hoja za msingi atakuwa tayari kuitwa muuaji na kutokuwa na hofu na huruma kama wewe.mwogope muumba wako ni bora hujitoe katika uuaji kama huo, kwani hawakujua madhara yake wakati wamekutana walikushirikisha!
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    zipo dawa ila mimi napenda sana watoto siwezi kukwambia
     
  7. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Kutoa mimba hakuna tofauti na ku-lulu
    jamani muogopeni Mungu nyie wanadamu, ni kweli wote tumetenda dhambi na kupungukiwa utukufu wa Mungu, lakini si dhambi za mauti kama hiyo ya kuua,
    fikiria mama yako angekutoa, hivi kweli ungekuwepo?
    au mama yake na huyo demu angemtoa kama anavyotaka kufanya, wakati huu angepata wapi demu wa kuburudika naye?! amaa kweli dhambi ikiisha kukomaa huzaa mauti.
    Lakini kwa upande mwingine afikirie madhara ya kutoa mimba, huwa ni makubwa kuliko kubaki nayo na kuzaa. kwa mfano, anaweza asizae tena, hivyo atajilaumu maisha yake yote; akimtoa pia atabaki na guilty concious maisha yake yote, maana kila wakati atakuwa anakumbuka, ningezaa mtoto angekuwa na umri huu, angekuwa amemaliza shule, angekuwa ameoa au kuolewa, na mengine
    so mdogo wangu mpe mtoto haki yake ya msingi ya kuishi
    "FOR WHATERVER REASON, TAKING SOMEONES' LIFE IS NEVER RIGHT"
     
  8. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Preta, do you support this garbage? Siamini macho na masikio yangu! Anyway, dunia ya leo lolote laweza tokea
     
  9. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    miso prostol we daktar wa wapi?
     
  10. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    jaribuni kumuogopa na kumuheshimu sana MUNGU sana nyie watu
     
Loading...