Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimba ya EPA yajifungua mtoto tutakayemlea hadi 2028!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shadow, Jan 13, 2011.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tukumbushane hapa kidogo:

    Hii tume ya kina IGP Mwema et al ilifikia wapi? Je, Kuna haja ya kuendelea kuunda tume za namna hii hapo mbeleni? Mtizamo wangu ni kwamba utawala uliopo umejenga utamaduni wa 'impunity' na hauna tija wala 'political will' katika kuendesha utawala bora.

    Kwa waanga wa maandamano ya Arusha, a motivation from Comrade Che: “I know you are here to kill me. Shoot, coward, you are only going to kill a man not his legacy.” Che Guavara


     
  2. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Dah! Habari hii imenichosha mpaka hata nguvu ya ku comment sina.........daaah!
     
  3. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu Saragosa, funga moyo na ku-comment
     
  4. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    We have a bunch of ****** sitting there. May the Lord Jesus help them do good decisions. Unless they are going to kill us all.
     
Loading...