Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mimba siku izi zinatafutwa mbali mnooo !!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Jul 19, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wanaJF habari...

    jana nimekaa na wadau wangu tukitafakari hili na lile..ikiwa ni pamoja namajanga yanayoendelea kuangamiza watu kila kukicha.....lakini maisha lazima yaendelee...watu lazima tuzaliane kizaz kiendelee..

    ndipo ilipokuja mada kwamba wengi wa wanandoa au wapenzi once wameamua kutafuta mtoto/mimba inachuku amuda sana hadi kupatikana...

    siku hizi mwanamke kuwa kwenye siku za hatari haikupi garantii kwamba mimba itaingia...tunamifano ya kutosha ya wanandoa wanaosaka mimba zaidi ya miaka kwa sasa...........tatizo nini?haya mambo sasa yamekua kwa kasi sana.......mzee unapiiiiga kweli kweli daily bread....all of a sudden next month mama halet gudnews...whats not hapening?Mungu tunusuru!!

    ieleweke kwamba sizungumzii utasa hapa..nazungumzia ile hali mnakaa miaka hata mi3 then ndo mimba inapatikana..inachosha wajamen hasa kwa wenye roho ndogo
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Eti Mtambuzi anasema kwakuwa hawanywi pombe!
    Some of us r very fertile, labda shida ya kina baba, si unajua it takes two to tango!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    inabidi uwe sharp- shooter and good- timer ili uweze kuongeza chances za ku-hit the bull.... haya mambo si ya kupiga nje-ndani tu ukafikiri umemaliza shughuli
     
  4. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa miaka miwili unapiga daily hata siku moja usipatie??kwanza kinachohitajika si mbegu tu?ayo mengine yanatoka wpai
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Kaunga, na kina baba nao wanasema wako very fertile...sijui tatizo sasa analo nani! Anyway, kweli watu wengi wanahangaika sana kupata watoto. Tuache kula makange na rojorojo, na pombe inayoitwa Jack daniel zinatuharibia vizazi
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    sometimes even chemistry between the two can be a 'bottleneck' to conceiving
     
  7. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa iyo wale wanaokaa miaka 2 bila kukonceive ndo chemical reaction inakua inatake place?kazi ipo kwakkweli

    nna broo alikaa 3 yrz ndo mkewe akaconceive
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Can you explain it abit?
     
  9. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mtoa mada mimi nakuunga mkono kwa 100%.sasa hivi unaweza pata mtoto mmoja mkasema tunapumzika,mkitaka kutafuta wa pili kazi ipo mimba haishiki watu wengi tumeliona hilo nadhani kunatatizo kubwa sasa sijui ni zile dawa za uzazi wa mpango au?tatizo lingine ni wakina mama sasa hivi hawana mazoezi nadhani pia kinachangia sana au sijui ni vyakula//yaani kushika mimba sasa hivi mpaka watumie dawa ya kumsaidia kuziweka homones zao vizuri
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ngono za mapema, Kutumia vidonge vya uzazi wa mpango, kuishi katika uhusiano wenye vurugu vyote hivi husababisha ugumu kwa mwanamke kushika mimba, lakini pia ziko sababu za kibaiolojia..........................
    [​IMG]
    Yataka moyo kumeza............................. Chezea wakwe na mawifi weye.............!
     
  11. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nna friends ambao mpaka leo ma husby 2b wametoa shart la mimba ndio ndoa ifungwe, sasa na mashosti wangu hawa wamekukuruka wee wapi hakuna mimba. baadhi yao waliwah kuzipata na kuzichomoa huko nyuma kidogo na wengine wametumia sana madawa haya ya uzaz wa mpango. kuna wanaoamin kuwa madawa haya hormone zake huwa haziishi upesi mwilin so unaweza kuacha na ukajikuta unakaa muda mrefu bila kupata mimba. kwa upande wa waliozichomoa mara nyingi inaweza kuleta tatzo kutokana na kufanya tukio hlo kwa njia za kienyej na kusababisha kuharib kizaz. mengine ni matatzo ya kibaiolojia ambayo yanaweza kushughulikiwa kwenye vituo vya afya.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    inapofika hapa watu utamani kujitoa roho maana akifikiria mama mkwe na wale wifi anaishiwa nguvu ndio maana mimba nyingi kabla ya ndoa!
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sincerely speaking it has been a common trend mostly being contributed by contraceptives and repeatedly abortions
    Above all mungu pia anakerwa na mienendo yetu mumetoka kulana Tigo Leo Hii mwataka mtoto,abortions,
    Kupata mtoto apo ni mpaka mkeshe mfunge na kuomba kwa Allah
     
  14. N

    Neylu JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haina mahusiano yeyote na mazoezi....
     
  15. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kweli inlet shida kwenye mahusiano tena pale mwanamme anapokua mkali utadhani nirahisi,wifi na mkwe wanakwambia mmm anajaza choo tuu hajataga walaa hajaengua bora uwoe mke mwengine manake utakosaa mrithi
    Wa jina na mali zako, sass hayo ukiyasikia tena Kama ndio mama wanyumbani ndio BP juuuuuu....
     
  16. d

    decruca JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du hiyo ni kweli kabisa, lkn most of them wenye matatizo ni wanaume ila kwa kuwa watu wamebase kuwa wenye matatizo ni wanawake ndio maana tatizo linagrow. mm kama kuna wanye matatizo kama hayo aniambie direct nimuelekeze hospita ya kwenda.
     
  17. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Umeyasikia ya mchungaji wa Zimbabwe? Yeye alikuwa anauwezo wa kuombea mimba, lakini kabla hajafanya hivyo ni lazima ahakikishe kama kweli mimba haishiki... Jamaa kapeleka waifu... kutest, jamaa kila akienda kumwangalia waifu kitumbo kinajaa... afu mchungaji kachukua jumla waifu wa njemba...

    Inabidi kabla hujamlaumu mwenzio, muende hospitali kwanza, kama hamuwezi kila mmoja amtafute mchungaji wake wa kutest...
     
  18. n

    nyabina Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wanaume walio wengi wana low sperm count,
     
  19. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,275
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Mimba kitu cha ajabu sana, We jifanye eti unapanga Mwezi huu tupate Mimba, mnaweza muisome Namba for 4 Years, lakini siku jitusu kula Mwanamke ambaye huna Mpango nae e.g Beki 3, Mke wa mtu etc etc, hata Mkiwa mmesimama na Bao moja la chapchap tu, Inaingia Fatsa
     
  20. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii kitu inaitwa dawa ya kukabiliana mimba zisizotarajiwa itatumaliza bandugu,ni mojawapo ya matatizo yanayosababisha.
     
Loading...