Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimba ni matokeo ya tendo.......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by New2JF, Feb 19, 2012.

  1. New2JF

    New2JF Senior Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "....Mimba ni matokeo ya tendo la furaha baina ya mume ana mke, sasa mwenzako anapata fistula unampa talaka, kwani mimba aliipata peke yake? hilo ni jambo la ovyo sana, wewe ndio ulihusika halafu unajidai kutoa talaka, ajabu sana hii" ( J. M. Kikwete)
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pole sana kwa hayo, kwani si vema umkimbie mwenzie kwasababu tu ameugua.
     
  3. m

    mchambakwao Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baeleze baeleze nana!
     
Loading...