Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimba miezi nane bado unataka tuu??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Feb 23, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtu ana mimba ya miezi nane na ushee lakini bado tu anataka kunanihii na mumewe kisa eti kumdhibiti mumewe asitoke nje, hii imekaaje?
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    miezi nane mbona bado sana??naona uwatakii wenzako mema
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sasa kwani kuna ubaya gani akitaka kufanya mapenzi na mumewe akiwa na mimba ya miezi nane? Kama hormones zinaruhusu mwache aendelee kupata vitu
     
  4. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwa raha zake, kama anaiweza mitikigo why not? ampe mpaka siku ya mwisho mtoto akizaliwa kama kamwagiwa mtindi.
     
  5. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    tena km wanauwezo wa kufanya ,ndiyo inashauriwa kitaalamu wafanye hata mpaka siku anaingia labour ward kujifungua....medically haina madhara(ngono km tendo lenyewe lilivyo) zaidi inamsaidia mama kufanya mazoezi ya pumzi ,nyonga n.k n.k
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unamtaka mumewe???
     
  7. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    C umwache ale raha na mumewe haina
    madhara hiyoooooooooooooooooooooooo
     
  8. Loreen

    Loreen Senior Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwachie sasa unataka aende nje?
     
  9. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mumewe? Wee kongosho usinitafutie BAN!!
     
  10. E

    ESAM JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tena kwa kawaida unaweza kufanya tendo hilo mpaka siku yenyewe ya kujifungua haina shida kabisa, ila mara nyingi unakuta afya za wenzetu huwa hazirihusu kwa sababu ya uchovu na wengine huwa hawapendi kuwaona waume zao. Lakini kama afya ni barabara acha wafurahie ili mtoto azaliwe katika amzingira ya furaha na upendo
     
  11. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani kuna TATIZO gani? Au unamwonea wivu?
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,523
    Trophy Points: 280
    Hapo nakupa 100 kwa 100 ni ukweli mtupu!
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Acha utoto wewe hebu mwache mwenzio afanya mazoezi!
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mwe mwe..............hongera!
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    mwanamke mwenye mimba anatoa hormone nyingi kuliko yule aliye normal....hii ni kwa mujibu wa utafiti uliofanywa na wataalamu...hivyo hakuna shida katika hilo
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mwache atanuliwe njia bhana.
    MAPROSOO.
     
  17. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hii nimependa sana!
    Na ikiwa ameenda kujifungua hispitali ya "Private", waombe wakunga wakuruhusu upate cha mwisho kabla huko huko labour kabla mtoto hajaanza pirika za kuja duniani.
     
  18. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nashangaa!! Watu tunapiga show mpaka miezi 9 na wala haihusiani na kumdhibiti mume. Kama huna tatizo lolote na uko comfortable with it why not?
     
  19. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    anatelezeshaa njiaaa
     
  20. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yupi sasa?
     
Loading...