Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimba kwenye kwaya za makanisa ya kilokole

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Oct 13, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,996
    Likes Received: 5,119
    Trophy Points: 280
    Wanakwaya waliookoka wasio na ndoa wanapataje mimba?
    Maana ukiwasalimia dada mambo? Utawasikia wakijibu mambo kwa yesu.
    Lakini cha kushangaza na kusikitisha ni mabingwa wa kubeba mimba kabla ya ndoa
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,996
    Likes Received: 5,119
    Trophy Points: 280
    Usifanye mchezo na dhambi ya asili, hata ukifurukuta vipi lazima utajikuta mwenyewe unaikimbilia.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ahahhahh!! Mkuu hii ni kweli kabisa mm nna ndugu yangu mke wake alimpiga bit asiendelee kuimba kwaya tena ilikuwa sio kwaya ya vijana ilikuwa ya wazee,mke wake jamaa alianza kusoma alama za nyakati .na jamaa ni mlikole kweli kweli
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    utakimbia zambi zote ila pale kati lazima utanaswa tu piga ua galagaza pale apinduki mtu
     
  5. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa, nilishawahi kupata mmoja, we acha tu, na wakionja lazima wachonge na mzinga kabisa
     
  6. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siyo wote wamwitao Bwana Bwana................... so wengine ni mbwa mwitu wanaojifanya wana kondoo, na wengine uzalendo unawashinda kwa kuwa ni wanadamu.
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,685
    Likes Received: 4,391
    Trophy Points: 280
    Does kuokoa means huna matamanio?? Kuna uhusiano wa kuokoka na cells za mwili? I think ni vitu viwili tofauti, so they are okay kupata mimba yaani inaonyesha pia wana mbolea
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ile sehemu hainaga ulokole tena hawa wakipata huwa wanachizika
     
  9. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ndugu, dadako anaimba kwaya na amepata mimba, au una maana gani kuleta thread hii hapa? mimba za makanisani ni chache sana kuliko za mitaani, makanisani watu mnaona kama ni kitu cha ajabu, na kweli ni cha ajabu, lakini ya mitaani inaonekana kama ni kitu cha kawaida ndio maana hata kuipublicise haihitajiki...upo hapo kulichafua jina la kanisa au? kwasababu kwenye makanisa ujue huwa kuna watu waliokomaa kiroho na wasiokomaa kiroho, wale wanaomjua Mungu kikwelikweli hawawezi kufanya hivyo, ila wale ambao wameokoka karibuni au wanaigiza, ndo huwa wanaleta sifa mbaya kama hiyo...may God help you.
     
  10. P

    Preacher JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanakwaya waliookoka wasio na ndoa wanapataje mimba?
    Maana ukiwasalimia dada mambo? Utawasikia wakijibu mambo kwa yesu.
    Lakini cha kushangaza na kusikitisha ni mabingwa wa kubeba mimba kabla ya ndoa


    Una uhakika na hapo nilipo-highlight red??? kwani ubingwa unakuja baada ya mashindano ya wabeba mimba - IN SHORT TAFADHALI TUPE PERCENTAGE AU UTAFITI ULIOFANYA - MAKANISA YA "KILOKOLE" - YA WAPI??? AFRICA, ULAYA, ASIA AU........... maana MOST OF THE COUNTRIES IN THE WORLD - HIZO KWAYA ZIPO - otherwise USIWACHAFUE - KUIMBA KWAYA NI HUDUMA MOJAWAPO MBELE ZA MUNGU
    ANGALIZO: USIWAGUSE MASIHI WA BWANA
     
  11. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Waongo hao! Hakuna watu wanatongozeka kama walokole ili mradi ujue lugha na wakati gani wakutupa ndoana. Swala la sex ni complicated sana ingawa watu hupenda kuliweka kirahisi!!
     
  12. p

    pierre JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni kutokana na kuwa wao hawatoi mimba kama wafanyavyo wengine,wanakubali kuwa wamevunja amri ya sita hawako tayari kuvunja amri nyingine ya kuua.Hawa wakijaribu tu,na unajua wakati wa yai kutoka mtu anakuwa kwenye kipindi cha kuhitaji ile kitu,hivyo huyu akiteleza kidogo tu mimba,sasa inamwia vigumu kuitoa.
     
  13. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    WATU wa dunia huwa hawaelewi tunaposema kuokoka ni necessary, na kwamba kuokoka ni lazima wakati mtu angalipo hai. hii ina maana kwamba, hauwezi kuishinda dhambi hata hiyo ya uzinzi kama haujampokea Yesu kuwa Bwana na mwokozi wa maish ayako akakupatia nguvu za kushinda uzinzi. hauwezi kujua namna gani Mungu anaweza kukufanya uuchukie uzinzi kuliko chochote kile duniani hadi pale utakapoingia kwenye zizi la kondoo. Yesu anakuita njoo hivyohivyo ulivyo, hata kama umefanya dhambi nyingi kiasi gani, anakuita hivyohivyo ulivyo, dhambi zenu zijapokuwa nyekundu zitakuwa nyeupe kam theluji, zijapokuwa kama bendera zitakuwa kama sufi...mkikubali na kutii mtakula mema ya nchi, mkikataa na kuazi laana itawakalia...mwenye sikio la kusikilia na asikie!
     
  14. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wapendwa wanayaita majini mahaba huwafuata watumishi wa mungu wakiweo wachungaji. Haya yote majina yanahalalisha zinaa, bora kuoa na kukaa na mke mmoja. Haleluya!
     
  15. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #15
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Siyo wana kwaya peke yao. kuna wadada wengi tu ambao ukiwaona ni kama dada zake Yesu........................ lakini hilo jambo limewashinda kabisaaaaaaaaaaaaaaa.................. shetani ashindwe na alegee
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Dunia ndivyo ilivyo Mkuu, hujasikia waalimu wa madrassa wakipelekwa mahakamani kwa kulawiti watoto wa kiumer!!, au yule shehe wa singida alie jinyonga kisa kafumaniwa na mke wa mtu!!
     
  17. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sio siri ktk kwaya kuna kamchezo kachafu,nina uhakika na nilisemalo,
    inasikitisha though.
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mmmh....hapa sina comment kabisa:hand::hand::hand::llama:
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbona na mimi naimba lakini sijawahi kufanya huo mchezo mchafu:hand::hand::hand:
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mi napinduka
     
Loading...