Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MIMBA kwa mwanafunzi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pilau, Oct 5, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa mmoja alimtia mimba mwanafunzi na maongezi yao yakawa hivi

    MWANAFUNZI:Mimba sitaitoa Dear wangu............. na usijali kuhusu nyumbani kwetu na familia yetu poa tu
    JAMAA:Kwani wazazi wako wanafanya kazi gani?
    MWANAFUNZI:Baba mkuu wa kituo cha polisi, kaka yangu mkubwa Hakimu na Mama yeye ni Mkuu wa Gereza..
    JAMAA:Kimoyomoyo; ........ ???? .....SEGEREA Ileeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
    !!!
     
  2. cZg

    cZg Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ha ta ri i
     
  3. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!..ningekua ni mm ningemwambia we husintanie ichoropoe fasta vinginevyo naikana.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    binamu yake atakuwa anafanya kazi kwa mkemia mkuu na jirani yao ni forensic investigator mstaafu fbi. Hakawii kupick finger prints kutoka kwa mdada.
     
  5. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hahahahahaha mwanafunzi kaamua tu kumtisha huyo kaka

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
Loading...