Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimba imeingia...mwanamke ni mgonjwa mgonjwa..tutaitowaje? Msaada jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by tizo1, Jan 28, 2012.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    MKE WANGU ANA MTOTO WA MWAKA 1 NA NUSU.AFYA YAKE NI MGOGORO.NA ALIJIFUNGUA KWA UPASUAJI.NI MTOTO WETU WA 1.HOSPITAL WALISHAURI ANGALAU AKAE MIAKA 3 HADI 4 NDIO AZAE TENA.ALIKATAA KUTUMIA NJIA ZA UZAZI WA MPANGO ZILE ZA KUAMINIKA AKIHOFIA MADHARA YA NJIA HIZO.TUKAAMUA KUTUMIA KALENDA.TUMEKOSEA HESABU NA MAMA HAYUPO TAYARI KUBEBA MIMBA KWANI ITA HATARISHA MAISHA YAKE.UAMUZI TULIOFIKIA NI KUTOA MIMBA.JE TUKIENDA HOSPITALI WATATUELEWA MADAKTARI?
    Nb:NAOMBA MSIHUSISHE MADA HII NA MASUALA DINI YOYOTE.TUJADILI UHALISIA KWANI NIMESHAULIZA KIDINI NA NIMEPATA MAJAWABU YAKE.NATANGULIZA SHUKRANI ZANGU KWENU WATAALAMU.
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmh bora mwende hospital nadhan ndo mtapata kushauriwa zaidi juu ya nini mfanye...
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nenda kawaone wataalamu wakushauri unaposema madaktari hawatakuelewa una maana gani uhai na afya ya mkeo ni kitu cha muhimu sana.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    imba wimbo wa sikuukuuuu siku ile ya kuosha dhambi za ngu kuuuuuu
    umwambie Mungu ahsante ...atakaekushauri kutoa na alaaniwe maisha awe mwana jf ama lah na akiwa mwanamke na asipate mtoto milele
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,540
    Trophy Points: 280
    Nendeni hospital kwa ushauri zaidi!
     
  6. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nenda hospitalini ndio watakusaidia,
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Pdidy anayea laani na alaaniwe
     
  8. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Si mngetumia mpira tu jamani?
     
  9. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    NIMEKWAMBIA USIHUSISHE MADA HII NA IMANI YOYOTE YA KIDINI.TAFADHALI KUWA MWELEWA MKUU.JE WEWE NDIYE MTOA HUKUMU????WEWE UPO KAMILI???MPAKA NIMEWEKA MADA HAPA TAYARI NISHA PITIA KONA ZOTE MUHIMU KUHUSIANA NA HILI JAMBO.NILIBAKIZA JF DOCTORS TU ILI NIPATE UFUMBUZI KAMILI.WEWE NI DOKTOR????TAFADHALI USINIKWAZE.naweza kukukwaza zaid!
     
  10. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kuna watu HOVYO SANA!
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    usitoe lea bwana,nilizaliwa kwa upasuaji na mwaka mmoja baadae mdogo wangu akazaliwa...na kulikuwa hamna shida yoyote,wanasema ni chances tu za kupata complication hawamaanishi kila mtu atapata complication akibeba.
     
  12. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nashukuru kwa ushauri wako!
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Rudi kwa dk aliyemzalisha umueleze kila kitu. Baada ya kumuangalia afya yake atakuambia cha kufanya.
    Nimevutiwa na kitu kimoja kwako, wewe ni mwanaume muwajibikaji. Unaona kuwa makosa ni yenu wote na mnahitaji kupata suluhisho kwa pamoja. Hongera, mko wachache. Haya, mkono kwa mkono hadi kwa gynae eh.
     
  14. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    wataalamu ndo wanaweza kukushauri vzr ndugu...unaweza kuwaona na bado wakakwambia mama atajifungua salama...so kikubwa ni kuwaona kwanza kabla hamjafikiria kuitoa..na ukienda kwa dokta usimwambie km mnaitaji kutoa kwa sbb ya afya ya mama. mwambie dokta mke kapata mimba kwa bahati mbaya coz tuliambiwa atakuwa sawa baada ya kipindi fulani so tumekuja kwa ushauri then wenyewe watajua wanakusaidieni vp... pole mkuu
     
  15. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kama ni tatizo kuwa alifanyiwa operation hii si sababu sana ya kutoa mimba, kikubwa ni kuwa mkeo atakuwa na weak scar hivyo muda wa kujifungua ukifika anatakiwa asianze uchungu coz anaweza rupture uterus mkichelwa hapa atapoteza damu nyingi na pengine akicheleweshwa sana anaweza poteza maisha.
    Ushauri aende hospital apate ushauri na kama itashindikana basi ahudhurie clinic mara kwa mara, na pale anapopata tatizo kidogo aonane na Dr. Ni vema ukawa na Dr mmoja wa kumwona. Kama upo Dar mwone Dr Kamugisha huwa anashauri vema sana.
    Nakutakia malezi mema
     
  16. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Four and a half star advice, nimeupenda sana huu ushauri, mkuu fanya hivyo, cha muhimu ni kuweza kupata solution nzuri ambayo itakuwa reasonable. Pole na majukumu mkuu. . .
     
  17. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    asante nitafanyia kazi
     
  18. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    dah!ni kweli lakini.....
     
  19. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nashukuru mkuu
     
  20. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    sawa mkuu
     
Loading...