Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mimba changa

Discussion in 'JF Doctor' started by korino, Apr 22, 2012.

  1. korino

    korino JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    habari zenu wanajf! nlipata ujauzito lkn ukaharibika miez mitatu iliyopita..(ilitoka kwasababu nlitumia dawa za malaria ikiwa nna mimba ila nlikuwa cjajijua km nna mimba)na sasa nimekamata tena mimba je ni mambo gani yakuzingatia ktk utunzaji wa mimba isiharibike na je ni vyakula gani muhimu kuvila kwa muda huu wa mimba ikiwa changa!? maana naogopa hata kufanya shuhuli za nyumban km kupiga deki,kufua n.k nahis inaweza ikatoka! nisaidieni ndugu zangu
     
  2. sixlove

    sixlove Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    pole sana bibie, cha msingi utambue kwamba mimba iliyo chini ya miezi 5 iko hatarini sana kudhurika na kemikali chache tuzipatazo kwenye milo yetu each day.

    pendelea kula mboga mboga, matunda tofauti, mayai( hususani ya kienyeji), samaki au dagaa wa maji baridi( ziwani) kwa sababu wa baharini wana mercury nyingi ambayo si nzuri wakati una kiumbe ndani.

    usipendelee kula maini, kwa sababu maini ndiyo yanayopambana na sumu mwilini, hivyo mabaki ya sumu katika maini ya wanyama yaweza yakawa sumu mwilini, ukila nyama hakikisha imeiva vizuri.

    EPUKA VINYAJI KAMA CHAI, KAHAWA, POMBE NA VINGINEVYO AMBAVYO HUCHANGAMSHA.


    naishia hapa, wengine waja!!!
     
  3. korino

    korino JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    shukran sana ndugu yangu nitafanya hivyo!
     
Loading...