Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Milya alikuwa mzigo kwetu - ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TWIZAMALLYA, Apr 17, 2012.

  1. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesikia uchambuzi wa magazeti asubuhi ya leo kupitia MAGIC FM,gazeti la uhuru wameandika kuwa Milya alikuwa ni mzigo kwa ccm na kwamba alikuwa ni mmoja wa magamba yaliyokuwa yanategemewa kujivua.Kama Milya alikuwa ni mtu wa karibu sana na Mheshimiwa Lowasa mpaka akawa anajulikana kama mtu wa Lowasa na hapa CCm wanadiriki kusema waziwazi kuwa Milya alikuwa ni mmoja wa magamba yaliyokuwa yanategemewa kujivua,je hii kauli inamaanisha nini kwa Mheshimiwa Lowasa?.Je ni kweli kuwa Lowasa Ni Gamba ndani ya CCM?.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba ni watu wa aina ya "sizitaki mbichi hizi"!!.
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nahisi naye atahamia CHADEMA siku si nyingi.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lowassa kamwe hatoihama CCM.
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sisiemu "sizitaki mbichi hizi"
     
  6. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lowasa hawez kuhamia cdm ila anaweza kufanya kama alivyofanya R.A siku si nyingi
     
  7. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Huyo mbumbumbu aliyetoa kauli hiyo ni mmoja kati ya wale watu ambao huita waandishi wa habari bila kujua anataka kuongea nini, hata aongeapo hajui anaongea nini na akishamaliza kuongea huwa hajui madhara ya alichokiongea.

    Nionavyo mimi, ameonesha ni jinsi gani CCM ilivyo dhaifu. Kama Millya alikuwa mzigo, nini kiliwazuia kuutua mapema? Kwa hiyo (kwa mujibu wake), CCM ikipatwa na ugonjwa, basi wao busara yao ni kuuacha upone wenyewe na si kutafuta tiba.
     
  8. w

    wakijiwe Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mtu ana uhuru wa kuchagua chama apendacho na sioni ajabu watu kuhamahama vyama maana wengine wanaona fashion kuhama ili wapate umaarufu. dhamira ya kweli katika kuleta mabadiliko si siasa ya kupakana matope, mbona kabla ya kujitoa ccm hawakumwita mzigo mpaka amejitoa ndo tunayasikia haya. nawe millya ukihama ulipokulia usikashifu kupitiliza yawezekana kuna baadhi mema uliyopata kutoka kwao mpaka ukafika hapo, cha msingi uwe kweli unamabadiliko ya kuijenga nchi.
    jamani zama za unafiki tuache tufikirie namna ya kukuza demokrasia kwa kushindanisha sera.
    ujumbe kwa vyama ni: jengeni hoja zenye chachu ya maendeleo kwa wananchi, kumbukeni bila wanajamii nyie wanasiasa ni bure tu
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aliyekukaririsha hii sentensi alifanya kazi ya ziada mana imekukaa sawasawa unaiandika kama ilivyo kwenye kila thread bila kuhariri hata nukta...!una kazi sana na lowassa wako aisee
     
  10. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wajua CCM bwana hicho cha Milya kujiengua CCM kimewauma sana na matokeo yake ni kuwa CCM huwa hawapendi kuambiwa ukweli wa mambo na Milya alikuwa mwiba kwenye kamati zao alikuwa anawapelekesha sana.

    Leo hii katoka Nape anasema ati ni mzigo ni huyu huyu nape alianzisha vuguvugu la vijana kuhakikisha wazee tukutu ndani ya CCM wanatoka ghafla Nape kawa mwingine tena baaada ya kutishiwa sana kipindi cha nyuma na hii ni dalili mbaya kwa mwana siasa kijana kuyumba kwani CCM ni baba au mama yake?? me kwangu ni kuwa Nape anaburuzwa ndani ya CCM na kuwa mtumwa wa vigogo fulani nadni ya CCM

    Kwa halii kamwe CCM haito songa na kutoka kwa Milya UVCCM si yeye wa kwanza hapo hapo Arusha mwaka Jana mjumbe mwingine mwenye nguvu na jina kubwa tu wa UVCCM wilaya ya Arusha Alijiengua CCM na kuhamia CHADEMA 1/8/11 mkutano wa NMC na jana M/Kiti wa UVCCM nae kahamia Chadema, Ni pingo UVCCM_arusha nani wazi kuwa CCM arusha ni siasa chafu na ningumu sana kuwa kiongozi makini ndani ya CCM Arusha ukawa unaiambia CCM kweli uongozi wa CCM arusha ni wakibabe sana na siasa zao ni zawenyewe na ndio maana UVCCM Arusha itabakia kuwa watumwa wa viongozi siku zote.

    Baada ya huku tata ya Mbunge wa CDM G.Lema tayari CCM wao walisha anza kunyanyuana wakifikili kuwa uchaguzi unarudiwa na lengo lao sasa sio tena batilda hii ni inaonyesha wazi kuna mpasuko mkubwa sana CCM wilaya ya Arusha


     
Loading...