Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Millya kupewa kadi ya Chadema kijijini kwao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba Jotham, Apr 18, 2012.

  1. B

    Baba Jotham Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    SIKU moja baada ya aliyekuwa Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana (UVCCM) Mkoa wa Arusha, James ole Millya kutangaza kujiuzulu nafasi zake zote ndani ya chama hicho na kuhamia Chadema, chama hicho cha upinzani kimemwandalia utaratibu maalumu kwakushirikiana na wananchi ili kumkabidhi kadi ya uanachama kijijini kwao.
    Akizungumza na gazeti hili jana mkoani hapa, Katibu wa Chadema Mkoa wa Arusha, Amani Golugwa, alisema kwa sasa viongozi Mkoa wa Arusha, wanafanya mawasiliano na viongozi wa chama hicho kutoka Mkoa wa Manyara na wilayani Simanjiro, juu ya kuweka mazingira ya kumpatia kadi hiyo ndani ya wiki hii.
    Alisema Millya mwenyewe anapenda kukabidhiwa kadi hiyo katika kijiji alikozaliwa, Naisinyai wilayani Simanjiro, huku wenyeji wake wakishuhudia tendo hilo.
    Golugwa alisema lengo la kutaka kukabidhiwa kadi kijijini alikozaliwa, Millya amelichagua kutoka moyoni mwake na amekuwa akitamani kupewakadi huku ndugu, jamaa na marafiki, washuhudie.
    Alisema chama hicho kimeona ni vema wakasaidiana na wenzao Simanjiro na Manyara kuandaa hafla ya kumkabidhi kadi huku wananchi wakishuhudia tendohili.
    Aidha, aliwaondoa wasiwasi wanachama na wakazi wa Arusha na Tanzania, kuhusu kupokea wanachama wa CCM, kuwa waondoe hofu sababu chama kipo makini na kimejiandaa kwa kila mapambano.
    Alisema hata siku moja katika ngome yao hataweza kupenya mamluki au fisadi yoyote na kukivuruga chama, sababu ngoma hiyo wanaicheza wenyewe na utaratibu wa uongozi ndani ya chama upo wazi mtu hapewi uongozi, na ni lazima achunguzwe kwa muda mrefu na kukubalika na wanachama wote.
    Naye Mjumbe wa Baraza la UVCCM na Mwenyekiti wa Umoja huyo wilayani Arumeru, Kennedy Mpumilwa, alisema Millya ametumia haki yake kikatiba kwenda chama anachopenda.
    Millya aliyekuwa Mwenyekiti wa UVCCM Mkoa tangu mwaka 2008, alijiuzulu nyadhifa zake zote ndani ya CCM
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    atamu hapo! huyo ni mzee nywele nyeupe master planner
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,592
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ole millya angekabidhiwa hy kadi pale orkesumet kabisa kule sendeka anakotanuaga kifua na kutembea kama mfalme ihali pale landanai kwao hata choo ategemea cha jirani!
     
  4. B

    Baba Jotham Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ha ha ha ha ha
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Sendeka kachoka kisiasa,akachimbe mawe Lemshuku
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Hata angepewa IKULU It's not a big deal!
    News ni mpinzani anapoamua kwenda CCM, kwa kuwa ccm ilikuwapo hata kabla ya vyama vingi.
    swala la mwanaccm kuhamia upinzani sio issue hata kidogo kwa kuwa, ni lazima watu wahame chama tawala baada ya kuwa mfumo unaruhusu vyama vingi.
    kwa hiyo kwangu mimi sio news hata kidogo mtu akihama CCM
     
  7. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chadema tumieni hiyo advantage kufanya mikutano kutoa elimu ya uraia!
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,157
    Likes Received: 11,431
    Trophy Points: 280
    Punguza jazba kijana, we are cleaning the house.
    Kura moja ina umuhimu sana kwa sisi wapenda demokrasia.
    Ume-mind?????
     
  9. I

    Imurumunyungu Senior Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  10. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acha jazba wewe!!!!!!!!!!!!kijana kafanya maamuzi sahihi kabisa.....ni democrasia
     
  11. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Hii kali,2015 CCM hawatoki
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ame plan nini huyo mzee kijana!??
    Kwanini nyie waswahili mnakuwa mna hofu tuuu wakati wote!!!?
     
  13. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aandaliwe ili amng'oe Sendeka jimboni 2015. Magamba kwishney.
     
  15. J

    Jacob Joachim Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watokee wapi?
     
  16. H

    Hemed Maronda Senior Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tume ya Katiba umenena sawa! Huyu dogo njaa zinamsumbua anafikiri anaweza kurekebisha maisha yake kwa kuitumia CCM? Siasa za kuchumia tumbo zimepitwa na wakati kesha ona hana nafasi yoyote CCM itakayo mpatia kula 2015 ndo maana kakimbilia huko tuone naona anautafuta Ubunge tu!
     
  17. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwako news ni wanachama wa vyama vingine wanapohamia CCM?
     
  18. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe hesabu kuwa ushaumia, maana huitakii mema CDM, lakini ndiyo waTZ wengi wameiamini utafanya nini..
     
  19. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Lazima chama kiwasemee watu- J. K. Nyerere.
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    ungejua ukwasi wa james millya usingemuita njaa kali.uliza arusha,
     
Loading...