Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MIllioni 150 za tumika kukarabati nyumba ya mkuu wa wilaya na mtumishi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Dec 25, 2010.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Inaelekea kuna mengi Mkoa wa Pwani na hata yale cha kuchimba choo kwa Mamilioni inaelekea yaukweli.

    Nyumba ya Mtumishi imepigwa plasta na kuzibwa nyufa kwa 50 Millioni na 90 Millioni ni kwa ajili ya ukarabati wa nyumba ya Mkuu wa wilaya.

    Source: ITV Habari.
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    please naomba more information...... Roho huwa inaniuma sasa ninapoona kodi yangu inafujwa kiasi hiki...

    Nina mpango wa kuunda jopo la wanasheria wa kujitolea ili tuanze kuwafatilia watu kama hawa.......

    Inabidi tunusuru nchi yetu, tukiendelea hivi wajukuu zetu watatucheka in best case scenario au watakuwa hata hawana nchi ya kuishi... yote tutakuwa tumeshaiuza
     
  3. L

    Lapton2005 Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka unaisha kwa habari hii. Jk anateua ma dc na rc wenye kutumia wadhifa wao wa kupitisha bajeti feki ili nao wale. Lile la bagamoyo matundu ya vyoo na hili sasa. Inaonesha kabisa kuna karabati nyingi za namna hii. Na kiongozi au waziri amekaa kimya au nao picha kamili ndio ileile. Rais akikaa kimya kwa mambo kama haya, harufu mbaya itamtoka kupitia wafuasi wake. Wahusika wanapaswa kuwajibishwa kwa manufaa ya uma.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    The story goes on! this and that of the same nature! Hazina wenyewe ndo maana it's easy to munch the public coffers calmly kama vile panya ndani ya sofa la keko!
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aisee hiyo nyumba itakuwa very very special lol
     
  6. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    hiyo hela inajenga nyumba nzima tena ya ghorofa! heheh ni mwendo wa kula kwa urefu wa kamba yako...
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi hakuna njia sisi kama wananchi ya kuwashitaki hawa watu??????
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngeleja anasema wananchi waaminini viongozi wenu, wana nia njema na nchi hii! eti sote ni wa hapa hapa! Kwa hali hii?
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    washaiba tayari
     
Loading...