Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Military action against Iran's nuclear program?

Discussion in 'International Forum' started by October, Nov 2, 2009.

?

Has the time come for military action against Iran's nuclear program?

Poll closed Jan 31, 2010.
  1. *

    Yes. Military options should be considered.

    2 vote(s)
    50.0%
  2. Not yet. Sanctions should be given more time to work.

    1 vote(s)
    25.0%
  3. *

    No. Iran has the right to freely pursue its nuclear program.

    2 vote(s)
    50.0%
  4. I don’t care.

    0 vote(s)
    0.0%
  1. October

    October JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Has the time come for military action against Iran's nuclear program?

    Please vote!!!
     
  2. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yes, Israel wakati wowote inaweza ikafanya hivyo, kama vile tu ilivyofanya kwa Iraq miaka ile. kitu kizuri ni kwamba, iran inayo makombora yanayoweza kufika hata Tel Aviv Jafo, lakini Israel wanayo technologia ya kuyadaka makombora yote hayo ya iran. pia, iran haijafikia kiwango cha kutengeneza bomb hivyo it is not time for Israel to do that, kuna vyombo vinachunguza usiku na mchana, israel wanayo ramani yote, hivyo wakati wowote wakishaona hapa kuna dalili ya kukamilika kwa bomb, lolote laweza kutokea bila kuomba ruhusa toka kwa mtu yeyote. Nenda kasome magazeti ya Jerusalem kwenye mtandao, soma na maeneo mengine utaona mengi kuhusu hili. Iran still ni mtoto mdogo sana kwa israel na USA.

    the only salvation ya iran ni Hezbolah na Hamas, wafanye kama walivyokuwa wanafanya kipindi kile Lebanon, lakini cha ajabu ni kwamba, hata wakifanya hivyo, wanaoumia si raia wa israel, ni raia wa kiarabu tu. hivyo, kwa upande wangu, nasubiri na ninaomba Mungu nguvu ya kijeshi itokee hata leo hii kuiteketeza iran na Ahmadinejad wake.
     
  3. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thubutu...wajaribu waone..cha moto..option walioyonayo ni kutengeneza kikundi cha kigaidi (financied by US and israel) ianze ku-bomu Tehran..military invasion ..iran is out of touch lol. kelele..tu israel na US..damn
     
Loading...