Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Milipuko ya Mabomu Mbagala.Gongolamboto je n hujuma??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Feb 18, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kumekuwepo na taarifa zisizokuwa rasimi watu wakithubutu hata kusema milipuko yote iliyotekea katika makmbi hayo ni hujuma je wewe na mimi waweza kuhisi ni hujuma au ni bahati mbaya??maana kwa mtizamo wangu mimi ninaona ni uzembe!!Maana kama ingekuwa ni hujuma sidhani kama wanaofanya hujuma wangepoteza maisha yao!!Maana kwa tetesi ya watu waliokufa mbagala nizaidi ya idadi iliyosemwa na serikali!!Kwanza ina semekena Vijana waliokuwa wakifanya ukaguzi kwenye maghala hayo ilikuwa ni Platoon Moja wale wenzangu na mimi mliobahatika kupitia mgambo au JKT mtakuwa mmejua nimemaanisha nini Platoon ni idadi ya watu 33!Hivyo wote hakuna aliyenusurika katika ajali ya mbagala achilia waliokuwa katika mabweni!!Sasa je waliokufa Gongo la Mboto walikuwa wangapi waliopoteza maisha katika Ajali hi je niwale waliotajwa na serikali au ni zaidi ya hapo??Je nibahati mbaya??Je niuzembe??Je nihujuma??Je ninani awajibike??Mnadhimu wa Jeshi??Abdallaman Shimbo??Au Waziri husika??
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Dr. Wilbrod Slaa
    Tunafuatilia kwa karibu matukio ya milipuko ya ghala za JWTZ huko Gongo la Mboto. Ni wazi kuwa licha ya madhara ya uharibifu wa mali kutakuwa na madhara katika maisha ya watu na makazi yao. Wakati huu si wa kutupiana lawama na shutuma bali ni wakati wa kuja pamoja kama Taifa kuhakikisha kuwa hali inatengemaa na maisha ya wananchi wetu yanarejeshwa katika utengemau mapema. Poleni wahanga wa GlM

    nimekuta facebook hii comment.......sijaamini kama imetoka kinywani mwa Dr. Slaa
    HONGERA Dr.SLaa KWA KUONYESHA MOYO HUO....BIG UP DOKTA.....BIG UP DOKTA...BIG UP DOKTA
    Mshauri uliyempata sasa usimwache
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Sijakusoma hapo nilipo bold na Red!!inahusika vipi na issue ya Mabomu??Pili ujasema kilicho andikwa humu!!Kwani report ya mbagala wakuu hawakuisoma??sasa ni miaka miwili hawakuifanyia kazi??Tuwe wawajibikaji kwa maswala ya msingi!!
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    na mkuu wa majeshi wajiudhuru
     
Loading...