Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Milipuko Mikubwa yarindima Kibamba...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gang Chomba, Aug 10, 2012.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    milipuko inayodhaniwa kuwa ni ya mabomu inaripuka sasa hivi maeneo ya Kibamba.
    Umeme umekatika na hali ni ya wasiwasi...

    Mlipuko ni wa 4 sasa.
    Nje manyunyu ya Mvua yanadondoka huku kukiwa hakuna ripoti kamili.
    Maeneo ya Karibu kuna kambi ya jeshi...

    the sagga continua...
     
  2. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ni mlipuko wa 4 sasa na watu wameanza toka nje huku kukiwa hakuna habari yoyote juu ya hali halisi
     
  3. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Duh sio malawi hao!
     
  4. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usiogope ndugu, vuta shuka ulale. Usisahau kusali.
     
  5. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ohoo, kama ni mabomu tena yanaripuka itabidi tufanye haraka tukavamie Ka-malawi ili tutumie stock yote ya zamani. Vinginevyo hao ma warehouse manager wa jeshi wawajibishwe ikiwa tu waliwahi kufundishwa principles of warehouse management. La sivyo haya yatakuwa ni madhara ya rushwa na undugunization kuwekana kwenye nafasi bila kuwa na vigezo. Tunasubiri news zaidi mkuu
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kulikoni nini kinaendelea huko?
     
  7. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kibamba ni mpakani na Malawi? weka wazi plz.
     
  8. m

    man A Senior Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni Sana, Ila Hakuna Mtu Aliyeumia?
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    Poleni labda wanafanya mazoezi ya vita si lowassa kasema tumejipanga kivifaa?
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mmmh sasa hiyo balaa ya kuwafanyia zoezi raia wako kha!
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Naskia kuwa ni zoezi ili watinge lilongwe bt nadhani ni gongo la mboto back again
     
  12. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonekana tanzania tunasilaha nyingi za zamani zilizoisha muda wake.hivyo jwt wajenge utaratibu wa kuteketeza silaha zilizopitwa na wakati.!
     
  13. S

    STIDE JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kibamba ndo wapi wakuu!!? Mtoa mada unaelezea mvua inavonyesha lakini umeshindwa kuelezea location ya kibamba!! Very pathetic!!
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    duh..utakuwa unaishi Mtukula kagera wewe.
     
  15. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kibamba is an administrative ward in the Kinondoni district of the Dar es Salaam Region of Tanzania. According to the 2002 census, the ward has a total population of 17,998. Source: Wikipedia!
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mibomu mibovu nashindwa kuelewa kazi za hao wanajeshi wetu wenye vyeo kibao zaidi ya kupiga raia
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu hapa alisema tunataka vita wakati midege yenyewe mibovu na inaweza kuanguka yenyewe kabla ya kushambulia sasa naanza kuamini.
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Gang Chomba unaleta taarifa halafu utupi updates au umeshakufa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. D

    Dadayangu Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi na ndugu zangu tumepatwa na hofu kubwa milio ilisikika karibu kabisa na nyumbani, ila watu niliowasiliana nao wanasema ni wanajeshi wapo mazoezini..
     
  20. paty

    paty JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yaani nlidhani kimeshanuka na malawi , tupo takataka zetu zimejilipuwa tena
     
Loading...