Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

milipuko kigamboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WONDERWOMAN, Aug 6, 2009.

  1. W

    WONDERWOMAN Member

    #1
    Aug 6, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani wana jamvi mu salama,hakukuwa salama kigamboni asubuhi ya leo
    kioski cha kuuza gesi kimelipuka na kuleta kizaazaa.kiosk chenyewe kinaangaliana na petrol station,mungu bariki kituo cha mafuta kimesalimika .milipuko ya miyungi ya gesi kwa hakika ilitisha,sisi tulifikiri mambo ya mbagala
     
  2. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tunamshukuru Mungu kama kuna usalama.
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Poleni wanakigamboni na miundo mbinu dhaifu tuliyonayo pangekuwa patashika,Mungu pishilia mbali majanga haya
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni changamoto kwa mamlaka husika kuweka usalama zaidi katika uuzaji wa gesi ili kukinga milipuko kama ya leo.
     
Loading...