Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Milioni thelathini (30,000,000 Tshs)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masanilo, Jan 21, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Rais wa Kampuni ya RBP Oil & Industial Technology (T)Ltd ,Mama Rahma Al Kharous katikati akizungumza na wanahabari leo juu ya udhamini wake wa shilingi mil. 30 kwa ajili ya ukarabati wa msikiti wa Al - Auwariyya uliopo eneo la Gongoni,Bagamoyo.


    Source: Michuzi

    Tunakushukuru sana mama Rahma Al Kharous, ila wakati mwingine toa michango ya kujenga shule na hospital.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    hivi hajawahi kuchangia shule wala Hospital?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Naomba mfano kama upo! sidhani aisee
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa kuchangia misikiti hawako nyuma ila shule mmmh! Kijijini kwetu walijenga msikiti wakati watu wa kuswali hawapo. Matokeo yake majani yanaota hadi ndani ya msikiti wenyewe!Anayetaka kwenda kung'oa hayo majani ani PM nimwelekeze ulipo ni kando ya Tanzania Zambia Road
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahaha kwanini wasibadili kwa kazi mbadala huo msikiti?
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vifo vya vichanga chini ya miaka 5 na akina mama wakati wa kujifungua ikoje katika Mkoa ya Pwani na hasa wilaya ya Bagamoyo? Yeyote mwenye takwimu atusaidie kidogo hapa.

    Vile vile si vibaya tukiangania alama za idadi ya watoto wanajiandikisha na kumaliza shule ya msingi, wanaofanikiwa kuingia vyuoni na kipato cha mwananchi mmoja mmoja katika maeneo hayo hayo walau kwa kipindi cha miaka 10 tu.

    Baada ya hapo sasa tukubaliane kukubaliana kwamba vipaumbele vya mkoa huu utakua katika maeneo gani hasa kuhitaji msaada zaidi.
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwakweli hii misadaa wakati mwingene inakwenda icpoitajika sana wapo wengi wanakufa mahospitalini kwa kukosa garama kidogo za kuchangia kunawengine hawana shule kabisa lakini uwezi kumpangia m2 na pesa yake
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli umeandika cha maana hiyo picha mimi inanipa tafsiri mingi sana! Hebu muone huyo Imam wa kwanza kushoto anakitambi kikubwa mno bila sha ananufaika na hii misaada bila jasho yaani bwerere!
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    nampongeza kwa kutoa msaada wa msikiti ili watoto wasome madrasa. elimu dunia haina maana,wasome hao wakristo wanaojifanya wanaongoza nchi.hospitali na mashule yapo kwa wakristo zinatosha sisi misikiti bado haitoshi na pia nsipotoa msikitini ntapata wapi thawabu wajamini? na pia ntasifika wapi?
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Asante ndugu! Andika kwa herufi kubwa
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Mkuu kituko unampngia mtu kutoa mchango wake? Yeye si afadhali amejitahidi kutoa huo msaada wake na Mwenyeezi Mungu atamlipa huo wema wake je Serikali yako inatowa Msaada gani kuwasaidia Wananchi walala hoi hawana Maji Safi wala Umeme?
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Sema huo Msikiti upo wapi? tupate kujuwa? usizunguımze mambo ya uongo tunataka ushahidi mkuu
     
Loading...