Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

milioni tano walizochangiwa cdm Igunga ni usanii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Aug 23, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa taarifa za vyombo vya habari vya leo ni kwamba cdm walipewe michango na wananchi wa igunga ili kusaidia gharama uendeshaji wa kesi.Hata hivyo kwa kutumia akili kidogo tu utagundua kuwa cdm wanawadaa watanzania ili kujenga hisia kwa wananchi kuwa cdm inapendwa.
     
  2. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Umemaliza? Haya basi hawapendwi.
    Unalo jingine?
     
  3. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uchakubimbi
     
  4. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ha! Ha! Ha! Ha! Nono nimeipenda hii,correct answer at a right time!
     
  5. W

    WASAMUNGE Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we makupa kama umekosa cha kusema nenda kalale usubiri sensa!! Kuhadaaa kivip hapo!! toa ushahidi wa kuhadaa umma hapo!! ACHA UZEMBE WA KUFIKIRIA AU PELEKA MAGAMBA!! KWA .........! HUJAWAHI HATA KUJUA UTAMU WA MAGAMBA UNASHABIKI !! TPO WATU TUMEZALLIWA NDANI YA MAGAMBA LAKIN HATUWAPENDA!!........ THINK IN DETAIL BEFORE .... HUMUKUNA WATU WANA AKILI TIMAMU
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo hizo M5 hazikuchangwa? Jipange wewe!
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Unajua nilitegemea uje na vithibitisho kuonyesha uongo wa CHADEMA na sio kuendelea kupiga domo kama Nape. Hoja kama hizi mods zinashusha heshima ya JF.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Ndio tatizo la kunywa pombe bila kula.
     
  9. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli makupa cdm hawapendwi ila wanaungwa mkono tu na wananchi.. swala la kupendwa halipo kabisa ni 'usanii' tu
     
  10. e

    eskelmang Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kale makupa una njaa
     
  11. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    huyo atakuwa alifaidika na ule mgao wa mahindi wa mkapa. njaa mbaya.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    akili mchuzi wa nazi
     
  13. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    nape at work!!! pole sana..
     
  14. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni taharifa, mawazo, mtazamo wako au ni nini sijakusoma ndugu yangu.
     
  15. m

    malaka JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli we makupa. Kikwetu ni taahira.
     
  16. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hata kama hauna hoja ya msingi ukija hapa jf jipange usidhani watu ni wavivu wa kufikiri kama ww.Weka hoja zenye mashiko hata kama umeajiliwa na nnauye jr
     
  17. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanainchi wa igunga ni masikini wa kutupwa kula yao ya shida, majuzi tu walikuwa wakigombea mahindi ya msaada leo wawachangie chadema 5mil, uwongo mwingine wa kitoto kabisa.
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Nenda kachukue fomu ugombee uvccm
     
  19. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ndo upeo wako wa kufikiri ni heri kuonekana muongo kuliko kuwapa vilemba na kofia ambavyohavina faida
     
  20. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hv kwann mods hamuwapi ban watu wasiofikiri vizuri?
     
Loading...