Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Milioni Hamsini (50,000,000) zimeingia kimakosa kwenye Account yangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Sep 30, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Habari zenu ndugu zangu, nimeacha pesa kidogo sana kwenye
    Account yangu ya NMB. (2,356,700) Nimeenda kuangalia salio
    nimekuta 52,356,700.

    Je naweza kuchukua hizi pesa na nisishitakiwe?
    kama nitashitakiwa kuna uwezekano wa kushinda kesi?

    Tafadhali naombeni maelezo haraka iwezekanavyo.

    NB kwenye heading ni (50,000,000)
     
  2. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kaka kuwa mpole tu,,, zitahamishwa soon kupelekwa kwa mmiliki.

    Utajivunjia heshima bure na pesa lazima utairudisha tu siajabu na matatizo juu
     
  3. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Mpaka kesho saa tatu hazitakuepo.
    Ukizikuta zidraw zote uame mkoa, m-50 zinakutoa kabisa kama wewe ni mjanja kama we ni **** usithubutu.
     
  4. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,160
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    mkuu sijui nikushauri nini ila ngoja nikupe mfano kidogo. Kuna rafiki yangu aliwahi kukuta mil 12 kwenye account yake. Naye bila kuchelewa akaitoa na kuitumia then akaachana na hiyo akaunti.
    Kumbe ile ela iliingia kwake kimakosa baadae akawa hunted na kukamatwa kwa kosa la cyber crime. Japo mwisho alikuja kuachiwa lakini alikuwa kawekwa ndani kwa week mbili na aliachiwa kwa kurudisha nusu ya ile ela na kuhonga honga sana.
    So akili kumkichwa linaweza kuwa ni zali au inawezekana ni shari pia.
     
  5. Mzee wa kurekebisha

    Mzee wa kurekebisha Senior Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndugu tutajie akaunti namba yako tutakusaidia
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Zipo toka Ijumaa, leo Alfajir saa 11 na dk 5 nilikwenda kucheki nimeikuta.
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hii Comment yako mpaka natetemeka.
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuzichukua na kuzifanyia shughuli yako. Baada ya uchunguzi polisi watakufungulia kesi ya wizi kwa njia ya mtandao, lakini ukienda mahakaman, utesema mie nimekuta pesa nikatumia. Sijamwibia mtu yeyote. Hivyo itabadilika na kuwa kesi ya madai. Kwa hiyo utalazimika kuzilipa kwa mfumo mtakao kuwa mmekubaliana.

    Kisheria huruhusiwi kutumia kitu kisicho mali yako, kufanya hivyo ni wizi. Unatakiwa ufanye utafiti kweli labda kuna ndugu yako kakukumbuka. Fungua jalada(toa taarifa polisi) ili hata siku ukitaka kuzitumia uwe na kinga
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa sheria za kibenki,makosa yafanywayo na benki hayambani mteja. Hayo ni makosa ya benki. Hupaswi kuogopa. Toa hizo pesa na uzitumie. Utajuta kuziachaacha pesa za bure
     
  10. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Nina uhakika hakuna ndugu yangu wa hivyo, yaani namaanisha
    hakuna kabisa.
     
  11. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    kamuulize manager wa benki hapo utapata kila aina ya ushauri.
     
  12. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,045
    Likes Received: 829
    Trophy Points: 280
    Fifty million!! Hivi pesa zina macho?mbona kwangu hazisogeagi?ndiyo sababu mimi nikizunguka mchana kutwa bila kupata kibarua chochote huwa najitazama kwenye kioo na kujiona nilivyo MBAYA kabisa,Ni presie basi hapo kama 10m hivi nikutunzie!!!
     
  13. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Toka ijumaa chief!! Kuna raia mna upepo wa pesa lkn ndio hivyo tena.
    Acha kuogopa uoga wewe unafikiri ukiwatunzia watakupa hata kumi. Anyway changanya na za kwako sasa..
     
  14. Mzee wa kurekebisha

    Mzee wa kurekebisha Senior Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anajua akienda huko ataharibu kila kitu
     
  15. Upcoming

    Upcoming Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Chukua pesa hiyo kafanye b'ness kosa lililofanywa na benki haliwezi kukufunga
     
  16. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,045
    Likes Received: 829
    Trophy Points: 280
    Kwekwekwekweeee eti akamuulize nani?huyo aliniibia 6000!!ndiyo umpe dili la mzigo kama huo?
     
  17. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Unaweza kukuta ni upepo wa gerezani.
     
  18. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Inatia moyo kidogo ingawa haina ushahidi wa kisheria.
     
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Huwa inatokea.....mara nyingi ni vijana wa IT bank wamepanga dili.............subiria watakupigia simu kukueleza kwamba kuna mchongo umeingia kwako kwa hiyo mpange dili ya kuutoa (infact usitegemee kupata chochote ni wajanja sana) Nina experience 2 za watu ninaowafahamu juu ya hilo
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    itaarifu benki, waziondoe. Usichukue kisicho halali yako. Utaishia kufungwa
     
Loading...