Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Milioni 700 zatengwa kwa uhamisho wa wafanyakazi nhif

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by manyanyaso2012, Jul 9, 2012.

  1. m

    manyanyaso2012 Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiasi cha milioni 700 kimetengwa kwa ajili ya uhamisho wa wafanyakazi mwezi july ikiwa wanachama hatupati dawa tukienda hospitali. Mkurugenzi wao anahamisha wafanyakazi kila mwaka ili kuficha ufisadi unaotendeka. Kuna tetesi wafanyakazi wanakusanya data ili wamlipue kama mama nyoni.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa, bahati mbaya taarifa ya CAG na kamati ya bunge itatolewa 2015.
     
  3. h

    hakiwapi New Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunakatwa mishahara yetu kwa manufaa ya wachache, walimpue tu tunahitaji nguvu mpya 2015
     
  4. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo.
     
  5. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Hii NHIF mimi inaniboa sana! Yaani vitu kama hivi ndo inabidi tuandamane, wanachukua hela zetu lakini hawataki kuwalipa hospitals, dispensaries na pharmacies on time.baadhi ya hospital wameanza kukataa kadi zao wakidai hawapewi fedha zao kwa wakati na wakati mwingine wanakorofishana sana. Mfano katika hili ni Aga Khan, walikiwa wanapokea green cards sasa hivi wamezitema. We ngoja tu, siku yao inakuja.
     
  6. h

    hakiwapi New Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizara ya afya tunaomba ifanye mabadiliko kwa viongozi wa mfuko huu hasa mkurugenzi mkuu wao maana jamaa ni mbabe kama nini anaongoza kwa ukatili na manyanyaso kwa wafanyakazi.Kaweka viongozi wachini yake kama vivuli tu kila jambo anaamua mwenyewe.
     
Loading...