Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Milioni 70 vyoo viwili tafakari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KAKA A TAIFA, May 27, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    :amen:JANA NIMESIKIA HALMASHAURI YA MJI WA KIBAHA WAMETUMIA SHILINGI MILIONI SABINI(70M)KUJENGA VYOO VIWILI. AWALI WALIKADIRIA ZITUMIKE SHILINGI ZAKITANZANIA
    MILIONI 23 KUKAMILISHA UJENZI HUO.

    LAKINI KUTOKANA NA MABADILIKO YA MICHORO YA MTAALAMU HUSIKA ILIONEKANA ILI UJENZI HUO UWEZE KUKAMILIKA ZINAHITAJIKA MILIONI SABINI NA SIO 23 KAMA MAKADIRIO YA AWALI.

    MIMI HAINIINGII AKILINI MAANA HATA NYUMBA YANGU YENYE VYUMBA VINNE NK SIJATUMIA MILIONI 30.

    HIVI HIZI HELA ZA WALALAHOI ZIKISHAMBULIWA KILA KONA KWA KILA ANAYEPATA NAFASI TUTAFIKA. HUU NI UJINGA NA WIZI.

    TAFAKARI CHUKUA HATUA:lalala:
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hivyo vyoo matundu yake ni ya dhahabu......Magamba hao
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hahaha... wizi LIVE
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Labda kina mpaka AC ndani na kitanda yaani ukimaliza mambo yako unaweza kulala kabisa humo humo
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Nadhani umesahau
    Kutokana na tatizo la umeme ilibidi wafanye mabadiliko ili vyoo viwewe ku generate umeme. so ndani ya hivyo vyoo lazima kuna mitambo ya kurenew kimba to electrcity energy teh teh teh teh .

    Kazi ipo.... but is this politics ???????
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wiziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii......................
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na vina roboti ukishashusha mzigo inakutawazA/kukusafisha hapo hapo kabla hujanyenyuka
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    CHOo CHENYEWE NDIYO HIKI?
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Na kukuvalisha nguo kabisa kabla mlango haujajifungua ili utoke.
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.
    Chama cha Mapinduzi chajenga nchi.
    Sijui ni nchi ipi inayojengwa kwa mfumo huu wa ulaji.
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duh mkuu wacha hizo bana
    mbona hicho choo hakina hata thamani ya milioni mbili mbona cha kawaida sana ambacho hata mkulima wa pale songea anaweza kukijenga
    Kweli pesa za nchi hii zinaliwa na wajanja
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Si unaona mahekalu na majumba ya kule mbezi na hapo ndio panajengwa mkuu
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Cha ajabu nini hapo??

    Ukifuata kanunuzi za zabuni na manunuzi za PPRA unaweza kujenga choo kimoja hata kwa Mil 100 maana mchakato wake mrefu mno!

    Kwanza utafute injinia mshauri sijui, then mtangaze tenda gazetini sijui mkishatangaza watu wakae vikao kujadili!

    Hivyo vikao na mchakato na mshauri unaweza kukuta mil 20 lakini sio kwamba ni ufisadi thats how it should be sheria zinavyosema.

    Sasa jiulize bora nini tuache watu wale kifisadi mil 5 au tufuate kanuni nzuri milioni 20 iliwe kiuhalali.
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Natofautiana kabisa na wewe, tusipende kila kitu kukihusisha na ufisadi itafika mahala watawala watazoea malalamiko yetu na wasiyafanyie kazi. Mimi nilidhania ingekuwa vema ungekuja na data kamili za ujenzi wa hivyo vioo then tujadiri, kwasababu milioni70 zaweza kuwa zilitumika sahihi tuu lakini kwasababu huna data nzuri hoja yako haijadiriki. Na suala la kwamba umejenga nyumba ya vyumba vinne hujatumia milioni30 ndipo nimeanzia kuwa na mashaka na hoja yako. Mimi binafsi nina kibanda changu cha vyumba vinne kama wewe Total cost so far ni Milioni57(Under serious control) haijaisha kama nitakavyo japo naishi humo.

    To me Tshs Milioni70 zaweza kujenga hata choo kimoja tuu itategemeana na choo chenyewe.
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    BOSI WANGU NDIYO MAANA NIMEULIZA HATA MIMI, SIAMINI NINACHOKIONA, KAMA CHOO CHENYEWE CHA 70MIL NDIYO HIKI. Then this country is running on it's own bullshit!
     
  17. sholwe

    sholwe Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watakaoingia kujisaidia ni wageni mashuhuri toka ulaya....!!!
     
  18. 1

    19don JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    labda kinaanzia pale shilika la elimu hadi tumbi hosp; matundu 2700 full a/c:biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  19. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ama!!

    [​IMG]
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
Loading...