Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Milioni 300 za mtandao zatumika kummaliza Makongoro Nyerere; kisa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Oct 17, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Shilingi milioni mia tatu {300mil} zatumika na wana mtandao ili kumwangusha mtoto wa rais wa kwanza wa Tanzania.

    Inaelezwa kuwa kura moja ilinunuliwa kati ya shilingi, kisa cha kumchezea mchezo huo mchafu ni tukio kilichotokea mwaka 2005 katika uchaguzi mkuu,ambapo baadhi ya wana CCM walimtaka Makongoro amkane ndugu yake ambae wakati huo alikuwa akigombea ubunge kupitia upinzani. Jambo ambalo Makongoro alilipinga vikali na kuwajibu kuwa hawezi kumkana ndugu yake huyo kwa sababu za kisiasa wana CCM hao walimjengea hasira na kuamua kumsulubisha. Na kali ya mwaka ni hii. Hili limatokea Arusha,baada ya uchaguzi wa CCM uliofanyika katika hoteli ya Naura Spring ambao ulikuwa chini wa mzee flani.

    Baada ya uchaguzi ule kufanyika kwa mafanikio makubwa mzee flani huyo aliwachukuwa wazee wa CCM ambao walionekana kuwa naye bega kwa bega katika kumsafishia mzee flani huyo njia ya kwenda ikulu na kuwapeleka mapumzikoni katika hifadhi ya Tarangire kwa siku tatu. Habari hizi nimezipata toka kwa mzee mmoja ambae na yeye alikwenda katika mapumziko hayo ya siku tatu. Chai ya asubuhi, ya saa nne, chakula cha mchana na usiku,malazi kuwalipa maguide pamoja na magari na kiingilio kwenye hifadhi, gharama zote hizi zilikuwa chini ya mzee flani huyo.

    Mzee huyo anasema walikula na kunywa kadiri watakavyo na mwisho wa safari walipewa bahasha kila mmoja.

    Habari hizi ni za kweli na uhakika.
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    watamalizana wao kwa wao
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Makongoro sasa atangulie "Site". Chezea Mamvi wewe!!
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Millioni300? unatafutwa uongozi ama biashara?
     
  5. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,758
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    Kumekucha ccm Sumaye,Kusila,Makongoro ....... Wote wanalia FOUL.
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ni za ukweli na uhakika mbona unasema mzee flani? kwanini usiwataje majina. Ni kitu gani unachokiogopa kuwataja majina?

    Kama unashindwa kuwataja majina inamaanisha huna ushahidi ni majungu tu
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Alimsema sana Lowassa huyu Makongoro........namnukuu '' Lowassa wewe ni kaka yangu lakini kule saiti hawatuelewi sababu yako''

    Nadhani Lowassa atakuwa kalipizia
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    mZEE FLANI AU lOWASSA??ACHENI KUZUNGUKA MBUYU WANDUGU
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Anahofia kufa njaa
     
  10. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    I feel pity
     
  11. E

    Echimbe Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makongoro Alimwambia Lowasa..KULE SITE HATAKIWI WATU HAWAWAELEWI CCM HIVYO LAZIMA WAMVUE GAMBA!
     
  12. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Makongoro ,karibu chadema mlango upo wazi,kumbuka hata bungeni walikunyima kura za bunge la east africa sisi chadema tulikupa ushindi,fanya maamuzi sasa!
     
  13. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ya n. karamagi hiyo, uliona wapi fisadi anamsimamia mwadilifu ashinde? Alisimamia fisadi akamsaidia ashinde fisadi.
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mkakati wa mafisadi dhidi ya Makongoro, ilikuwa wampe ubunge wa Afrika Mashahriki ili asigombee uenyekiti wa mkoa wa Mara na hivyo kutokuwa mjume wa NEC ambako waliamini alikuwa anawawekea kiwingu!! Sasa kwavile aliamua kugombea huo uenyekiti basi ndio akabidi wamtoe kwa njia hiyo ya kuwahonga wajumbe; kumbukeni pia kuwa msimamizi wa uchaguzi huo alitumwa fisadi mwenzao Karamagi kuhakikisha kuwa Makongoro anashindwa!!!
     
  15. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    tuheshimu utashi wa wapiga kura wa CCM wa mkoa wa Mara,sioni tofauti kati ya wagombea wote wawili. wote ni wanamagamba wasiokuwa na faida kwa mwananchi masikini!
     
  16. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ikulu kuna biashara gani jamani?? EL aogopwe kama UKOMA,au kama ARVs feki.
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Yale yale baada ya kushindwa yanaibuka haya
    Kama angeshinda haya yasingeibuka na watu wangekula pesa na kukaa kimya
    ila kwa kuwa ameshindwa na kuna rushwa ilitumika watasema
    Umbuaneni tuu na ile taasisi ya kuendeleza na kurutubisha rushwa wala haitafanya lolote
     
  18. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa kama kule SAITI watu hawamtaki Lowassa mbona wamemchagua mtu wa Lowassa huko SAITI???

    Haya ndo matatizo ya kutumwa useme kile ambacho hujui.
     
  19. p

    pilau JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    .....siyo mwisho wa dunia... ni swala la kujipanga upya.... kama CCM wanamuhitaji watampa kwa njia nyingine kuteuliwa, kapu sijui sinia, .. nk
     
  20. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kuna mtu humu ndani aliwahi kusema kuwa mchezo mchezo tu mara inakuwa kweli....sijui alikuwa na maana gani....
     
Loading...